Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasanii vijana wananiboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by birungi, Oct 26, 2010.

  1. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari zenu jamani wadau wa JF.
    mimi hili jambo limenikaa mda mrefu nalichambua na kutafakari,zaidi sana linazidi kuniboa.:A S cry:
    nimeangalia kampeni nyingi za siasa kama si kuona hata kwenye vyombo vya habari. ni ukweli usiopingika kuwa chama tawala kina watu wengi ila ni watu wenye umri mkubwa,(namaanisha wenye mapenzi ya dhati na hichi chama) mfano halisi ni mama yangu. na vijana wengi wapo kwenye vyama vya upinzani maana kwa kiwango kikubwa inaonyesha vyama hivi vina sera hai na zinazotekelezeka na kwa vielelezo.kwa kua vijana tuna akili active na tunaandaa taifa letu wenyewe maana VIJANA NI TAIFA LA SASA ndio maana wengi tunasapot hivi vyama tofauti na chama tawala.
    Sasa kinachoniboa.....hawa wasanii vijana wanaotumia mda wao kuimba kwenye kampeni za chama tawala.najua fika wengine hawataipigia kura japo wanaiimbia,lakini sasa wangekikataa kwa vitendo.wasingekubali kuimba au kufanya tamasha lao zaidi sana wangekua upande wa vyama tofauti na hicho cha wazee, simaanishi chadema, hata ppt maendeleo au tlp.
    napata huzuni kuwaona marlaw,tmk,diamond na hata the orijino komedy kuwa upande wa wazee.na sidhani kama wanawapenda ila tu nadhani ni kwa ajili ya kimaslahi zaidi,lakini walikua na uwezo wa kuwakatalia.naboreka sana bora wangeenda kuimbia vyama vyenye sera zinazotekelezeka. huko kwa wazee wawaachie sikinde na msondo au TOT.sijui wenzangu mnalionaje???
    :sad:bora nimetoa dukuduku langu la hawa vijana kuniboa.
     
  2. r

    realtz7 Senior Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukataa si rahisi kihvyo hapa bongo kaka,jambo moja tu unaweza kukataa kirahisi, kupga kura kwa unaemtaka! hakuna wa kukusimamia umpigieyeye! imba, kula hela yao ila kura mmh haiwahusu!
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wacha waimbe ndo kazi yao lkn kura ni siri wataamua wampe nani
     
  4. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeelewa,lakini kwa nini wasifanye toka moyoni??
    sio huku kwenye wimbo anasema tumechoka kungoja chagueni ccm...huku moyo wake ndani unamwambia (bora mchague chama kingine...hii wizi mtupu) wanapaswa kuwa real
     
Loading...