Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii THT waalikwa na Usher USA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 16, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    BAADHI ya wasanii nyota kutoka kituo cha Tanzania House of Talents (THT), wamealikwa na msanii nyota nchini Marekani Usher Raymond kupitia taasisi yake ya New Look Foundation iliyopo katika jiji la Atlanta.

    Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana jana, ziliwataja wasanii hao kuwa ni pamoja na Mwasiti, Amini, Barnaba, Ditto, Linah pamoja na mpiga kinanda Mose Delema.

    [​IMG]

    Mwanzilishi wa THT, Ruge Mutahaba

    [​IMG]

    Mtangazaji wa kituo cha redio 88.4 Clouds FM, Hamis Mandi aka B-Dozen

    Nyota hao ambao wataambatana na mwanzilishi wa THT Ruge Mutahaba, pamoja na mtangazaji wa kituo cha 88.4 Clouds Fm Hamis Mandi ‘B Dozen” wakiwa huko watapata kutumbuiza katika jukwaa moja na Usher
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongereni THT kwa mafanikio hayo
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kualikwa? mafanikio? Kama yale yale yaJK kuwa rais wa kwanza wa kukutana na Obama ikulu ya white house! So what? Ongezea basi na .... wa kwanza kualikwa na Usher USA. Mitanzania bana....!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,238
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    toa credit panapohitaji credit .. sio kila kitu ulete u snitches
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Well done guys! Ndoto zinatimia.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,238
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    walikuwa na ndoto gani?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ally kiba na r kelly imeishia wapi?????????/
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kualikwa ni mafanikio????????
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,238
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    inategemea kuwa ni mualiko gani.. hawa wanaenda kuperfom jukwaa moja na Usher.. usher ni msanii mkubwa sana duniani...
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hongera zao wakaipepelushe bendera ta Tz vyema wakiulizwa kuhusu mgao wa umeme wasema wao sio wasemaji wa nchi,maana juzi juzi nilikuwa uko nkagongwa ilo swali majibu siri yangu
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    watz kwa kudidimizana wenyewe bana!!! hongera zenu vijana wa THT
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ukweli wasiwasi wangu kwenye communication, na hivi wasanii wetu wengi wameishia form two, sijui itakuaje, au wamemchukua mkalimani?
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hehehehe
     
  14. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ila hawa watoto wanaimba jamani; acheni tu wapate mialiko. Hasa Linah na Barnaba; mpaka burudani.....!!!
     
  15. m

    mtaalam. Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wabongo sisi kama kawaida yetu ni kukandiana tu, hakuna anaekubali mwenzake akienda angalau step ahead kidogo..tutafika kweli????
     
  16. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kujua lugha ya kigeni ni kitu katika maisha lakini si jambo la kumkosesha mtu usingizi,ndio maana viongozi wakuu duniani karibu wote wanajua zaidi ya lugha mbili,lakini tazama popote wanapokwennda lazima atakuwepo mkalimani...na kwa desturi mtu anathamini kwanza chake ndio maana ukiwa katika nchi ya kigeni,mfano Ujerumani,Ufaransa na ukawa una shida hata kama unajua kiingereza kuliko Queen Elizabeth basi usishangae kama utakosa mtu wakukupatiliza,na hao utakao wauliza sio kuwa hawajui,miongoni mwao wengi wanaongea kiingereza wanachofanya ni kuthamini cha kwao.
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yumo katika nyimbo .. ni mmoja wa wasanii R-kelly aliwashirikisha


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hater .....!!!!!!
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa Kupanda ndege jamani ,hope Russel Simmon kwa kupitia kwa Ruge mnaweza bahatika na na label za hapo ATL.

    Najiuliza huyu Brazameni haina majotro mtangazaji sijui itakaje, haswa ukizingatia huko ATL ni kinda like a Chocolate city ,wale ma handsome boyz wa jiji hilo, sijui jama ata data kiasi gani, maana anavyo penda ma handsome boys, sasa hapo ndio peponi kwa ma handsome light skined dudes wa ukweli, na dhani ata data kinoma, kama huku tuu TZ msanii yeyete akiwa handsome tuu jamaa amesha jiweka karibu yake, hehehehehee!
     
Loading...