Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii Tanzania na Ulipaji kodi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andre02150, Jun 7, 2012.

  1. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nasikitika kwamba wafanyakazi hapa nchini tunakamuliwa kwelikweli na kodi (PAYE) na wakati huo huo kuna wasanii kibao wanaingiza mapato na hawatozwi kodi hata centi moja zaidi ya kujirusha kila kukicha. nafikiri ni vyema mamlaka husika, TRA ikalitupia macho ili suala na kuanza ukusanyaji kodi haraka.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Mapato yote ya wasanii yanaliwa na wahindi wanochangia kampeni za CCM
     
  3. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama wahindi kula mapato, basi wanakula mapato ya CD na Videos. Lakini wasanii hawachangii hata stahiki zinazotokana na mikataba yao na wahindi..na mbaya zaidi hawachangii kutoka kwenye mapato yanayotokana na 'SHOW' wanazozifanya. Binafsi yangu nimemsikia Diamond akifunguka Clouds kwamba hafanyi Collaboration bila kuwekea 10m mezani. Cc wafanyakazi katika formal sector serikali inatukata PAYE bila huruma kiasi kwamba mshahara haujai mkono!
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    serikali isiyo sikivu ni kama mbuzi anapigiwa gitaa ajui bez,solo wala rythm
     
Loading...