Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii Nyota wa Bongo Flava wachangia CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Brooklyn, May 19, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Binafsi sikulitegemea hili kufanywa na kijana yoyote mwenye umri chini ya miaka 40. Ni miaka zaidi ya 50 toka nchi yetu ipate uhuru lakini bado majority ya watanzania tumetopea kwenye lindi la umasikini uliovuka kipimo cha utu. Hii yote imesababishwa na serikali mbovu, dhaifu na isiyo na mipango madhubuti ya kuleta maendeleo katika taifa letu.

    Binafsi, sikumbuki kama nilishawahi kuvaa ama kushika ama kusogea karibu na either bendera ama Tshirt ama khanga ama skafu ama chochote kile kinachohusiana na CCM hata kwa kupewa pesa, pombe na pilau za bure.

    Je hawa vijana wanajua wanachokifanya?

    Je nyimbo zao za kulaumu utendaji kazi wa serikali ya CCM hasa katika masuala ya Rushwa na ufisadi zina maana gani kama leo hii wanashiriki ku support serikali mbovu iendelee kutawala?

    Au ni njaa inayowafanya washiriki kwenye hizi kampeni?

    Au hawajui walifanyalo??

    Cheki picha hizo hapo chini.........

    Wasanii nyota wa bongo fleva wachangia CCM

    [​IMG]
    Profesa J

    [​IMG]
    Juma Nature

    [​IMG]
    Mwana FA

    [​IMG]
    Joe Makini

    [​IMG]
    Dully Sykes

    [​IMG]
    Belle 9 (shoto) na Diamond

    [​IMG]
    CPwaa

    [​IMG]
    Mwasiti (shoto) na Chidi Benz

    [​IMG]
    wana THT


    Source: Michuzi Blog​
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Wasanii na waandishi ndio watu ambao hutumainiwa sana kuifundisha jamii kuhusu mwelekeo wa nchi; nawapongeza sana Mrisho Mpoto pamoja na Nakaaya Sumari kwa kujaribu kufanya hivyo.

    Nikiangalia jinsi waandishi walivyopiga foleni kugombea vyeo vya CCM mwaka juzi, halafu na hawa wana bongofleva walivyojipanga kuipigia debe CCM, basi naona kuwa kada hii nayo imeamua kututosa kabisa. Haya ni matokeo ya vitu viwili tu; ufukara wa mali na umaskini wa mawazo.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Njaa mwanakharamu, thats what 'they' say.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bongo kinacho tusumbua sana ni njaa, njaa kweli ni mbaya na ni adui wa haki.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Wasichangie mchezo......
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi hii kitu imenikatisha tamaa!

    njaa kweli mbaya, ukifikiri pengine pesa zenyewe walizopewa hazimalizi mahitaji yao ya mwezi! aggggr
     
  7. kmp

    kmp Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni umaskini wa mawazo/maarifa na kipato kwa wasanii wetu na vijana kutokukaa katika nafasi zao ambazo wamekusudiwa. Bora kuwa maskini wa kipato kuliko na ukawa na utajiri wa mawazo/maarifa kwa wasanii wetu hawa.

    Tazama IYohana 2:14 - Mungu anawatazama vijana kama watu wenye nguvu....

    Hosea 4:6 "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa...."

    Tafadhali wana JF, tuwasaidie vijana wetu hawa wakae katika nafasi zao katika jamii, wafanye yale yaliyokusudiwa.

    Kwa kukosa maarifa ndio maana hata nyimbo zao zote maudhui yake ni mapenzi tu hakuna kingine zaidi ya hilo ukiondoa wasanii wachache sana wenye mitizamo tofauti.

     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mayooo weee! kweli tuna safari ndefu!
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri aliyeturoga watanzania alishakufa na kutuachia akili ya kuvuka barabara tu!!
     
  10. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona blogu ya Michuzi ni propaganda nzuri ya CCM!

    Hawa celebrity wa Bongo ni scum bags,ni njaa tu. Sijui wamelipwa ngapi kuvaa nguo hizo za kijani.

    Mimi nasikiliza Western Jazz Band,Tabora Jazz Band,Afro 70 ,Mlimani Park etc.

    Ukipata nafasi nenda youtube,utaona mengi mazuri ya bedi za 60s,70s na 80s.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    Hawa sio njaa hata kidogo, ila ni upeo mdogo wa kuelewa. Kifupi ni kuwa hata wenyewe hawajitambui ni nani na kwa nini wako hapo walipo. Heko CCM kwa kupanda ujinga kwenye vichwa vya vijana hawa,ila ole wako siku wakiamka na kujitambua na kukufahamu CCM umewafanya nini wakiwa usingizini.
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    SWALI: Je hili ni tangazo, au vijana hawa wameichangia CCM? Je wanaridhika na serikali inavyoendeshwa?

    Je in case ni Tangazo, Je wameridhika na hali halisi, au wenyewe wanaangalia fedha tu kutokana na tangazo
     
  13. d

    damn JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usanii na uandishi wa habari ni taalumu mbovu ambayo wengi wanaoikimbilia ni wale wanaofeli std 7, form 4&6. Ni wachache sana waliofaulu wanaokwenda uandishi wa habari na kubongo flava.

    IQ zao ni sifuri kabisa. hata muwaseme vipi hawataelewa zaidi mtabishana tu. Solution ni kuwasaka na kuwaadabisha kwa adhabu yo yote ile.
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sio wasanii wa malaria no more hawa? naomba nielezwe kati ya hawa wangapi walishiriki tamasha hilo
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na za kupokea kanga, vitenge, fulana, kofia, Sh 3000, na kalenda vyote vya Deep Green :sad:
     
  16. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sijui kama wanajua walitendalo! Wanafurahi kushibisha matumbo yao kwa kukitoa kafara kizazi chao
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    In business, just like in politics, there are no permanent friends or enemies!

    [​IMG]
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kwa kweli!!!
     
  19. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hawajui walitendalo. Hao wamevaa ma-tshirts kuna wengine na singo za kampeni wametoa kabisa. Damn, inaudhi sana!!!
     
  20. m

    mob JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kimsingi nawasupport kwa kuhamasisha watu ili na wao wassanii wapate kula.infact PONGEZI ZANGU ZIENDE KWA NAKAYA SUMARI AMBAYE AMEKUWA MSTARI WA MBELE KUJITOKEZA NA KUSEMA WAZI WAZI KUWA YEYE CHADEMA.OK NUFURAHI SANA NA NAKUTAKIA KILA LA HERI,


    nb; AACHENI KUWA LIMBUKENI STAND AND SHOW YOUR STAND
     
Loading...