Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii "maarufu" wasusia mkutano wa ugawaji wa "viwanja hewa"...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Aug 28, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkutano wa ulioitishwa na SHIWATA aka "SHIWATA DESI" ambao waliwaahidi kuwapatia viwanja vya bei ya "mteremko au bwerere" Mkuranga na Kisarawe unaendelea hapa AFRI-CENTRE Ilala umesusiwa na wale wanaojiita "Ma-super star" wa movie bongo, muziki wa dansi na waandishi wa habari...

    Mkutano huo ambao umeitishwa na SHIWATA kwa wadau wa burudani, sanaa na habari kwa kiasi kikubwa umehudhuriwa na watu wasio na majina na makanjanja kadhaa wa tasnia ya habari hadi saa tano na nusu ni Lwiza Mbutu mwanamuziki wa Africann stars ndie aliyeonekana maeneo ya hapa AFRI-CENTRE Ilala... Jambo linaloonyesha wasanii "maarufu" wameamua kufunika kombe mwanaharamu apite...
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Saa 6 kamili mwanmziki nguli Kikumbi Mwanza Mpango anaingia... Naona ule msemo wa "No free lunch" umewapitia pembeni wasanii hawa...
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Si kama ni funika kombe mwanaharamu apite, hawataki kuonekana kuwa wamelizwa! Wabongo ndivyo walivyo, kama inge-turn out kuwa DEAL basi ungewaona wakiuza sura.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee na wewe unanyemelea viwanja nn naona huchezi mbali...
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa Ivisible...underground walikuwa wengi sana kama 300,na wengi wao...walioacha fun na wamrejea baada ya deal hilo... MAISHA BORA KWA KILA M-TZ...
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    umejuaje yaani kipindi wanapelekwa kuonyeshwa kibonde alichonga si mchezo ooh wasanii waliradhaulika sana yaani jahazi ikawa kama kipindi cha kuwatukuza wasanii
    kazi wanayo hiyo imetoka ...kibonde alikashifu sana deci nae wamemnyoosha
    mwosha uwoshwa
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mbona mhabarishaji hatajutujuza kilichojiri mkutanoni zaidi ya kutuambia mahudhurio?
    lete ishu
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :welcome:To the world of losers
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Wenye habari hebu nifahamisheni: Kwanini wasanii walikuwa "wanatengewa maeneo yao" bila kuchanganyika na wengine... ina maana walikuwa wanataka kutengeneza kama " Holywood" - Mambo ya Tollywood???
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    WOS
    wasanii kupitia SHIWATA (shirikisho la wasanii tanzania) waliamua kutafuta maeneo ambapo wasanii watagawiwa kwa gharama nafuu kwa ajili ya kuanzisha makazi ya pamoja na shughuli zao.
    Thats all i know
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wewe ndio utujuze siulijigamba kwa madaha kuwa ilikuwa effort yako kutuibia no kutupa viwanja hewa kisarawe?
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahaha
    ni kweli nipo ktk kamati ya SHIWATA.
    kinachojiri sasa ni kwamba wasanii wameshagawia viwanja (waliolipia) na endapo kuna mtu ambaye alilipia hajapata kiwanja chake basi ajitokeze.
    Kuhusu kuibiwa sidhani kama kuna NIA hiyo wala tukio hilo. Cha maana kwa kuwa sisi tu wa wazi ktk ishu zetu pitia ofisi ya mkuu wa wilaya MKURANGA kitengo cha ardhi upate data kamili.
    Naongea hivyo kwa kuwa ninauhakika na taarifa nipewazo na watendaji wetu pale SHIWATA.
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Msanii acha usanii
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Bradha,
    Nilikuwa sijajua kwamba na wewe ulikuwemo kwenye dili.
    Lakini kama ni kweli viwanja hivi vipo pale Mkuranga, mbona mkuu wa wilaya (DC) na mkurugenzi mtendaji (DED) wa wilaya wame-disclaim kuwa hawagawi viwanja katika wilaya yao? Wamedai kwamba utaratibu wa kugawa mashamba lazima uanzie katika vijiji ndipo vijiji vipeleke muhtasari wilayani, kwa mashamba/viwanja vinazyozidi ukubwa wa ekari 50. Lakini pia, ni kiwanja gani kinauzwa kwa sh. 38,500/-?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Well said
    Mkuu hapo nilipoweka bold ufafanuzi wake ni gharama za kujiunga na kijiiji na si gharama za kiwanja hivyo baada ya kujiunga na kijiji ndipo kama mtu atapewa kipande cha ardhi atawajibika kugharimia kukipima kama anataka ofa. Pia ni kweli DC hawahusiki kugawa viwanja maana ktk sheria ya Vilage land act kijiji kupitia ngazi husika na mabaraza yake ndiyo vinatoa maamuzi ya kukubali ama kukataa matumizi pendekevu ya ardhi ikiwemo kushughulikia maombi yote yahusuyo ardhi ya kijiji.
    Kule wilayani wanapata taarifa na kushirikishwa hatua zote kwa mujibu wa sheria. Ndo maana nasema taarifa zote zipo wilayani maana shiwata inategemea maongozi ya wilaya kama utaratibu umefuatwa ama la.
    Sikuwepo ktk kikao cha juzi ila tulipewa ufafanuzi kuhusu suala hilo na hali halisi.
    kama kungekuwa na ufisadi walah shiwata ingeshakuwa mahala pake very now.
    Mhusika mkuu ktk hili namba yake ni 0712 87 35 09 ambaye ni mwenyekiti wa shiwata. mpigie upate ufafanuzi kisha utujuze hapa jukwaani.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mlachake acha KULA
    LOLz
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Umesomeka!
    Let's hope for the best.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sikuwepo ndani ya kikao hicho bali nilikuwa hapo kwa kupata Supu na Tusker Bariiiidi kadhaa!!!
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nami nilkua kwa pembeni nikiburudika na Heineken baridi kabisa
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwenye fununu zingine atujuze ili tuzidi kupashana habari
     
Loading...