Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasanii bongo fleva na 'kusafirisha madawa nje.........

Discussion in 'Entertainment' started by The Boss, Nov 1, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu ambae ni insider wa industry ya muziki na filam
    Tanzania ameniambia kitu ambacho i hope sio kweli.....
    i hope ni majungu tu ya kila siku......
    amenitajia majina kama ya wasanii sita hivi kwenye muziki na filam....
    na sanaa ya kibongo na kwa mujibu wa maelezo yake yeye...

    wasanii hawa wanatumika kusafirisha 'madawa ya kulevya' kutoka au kuja nchini....
    na kitu kimoja alichozungumza ni kuwa kwa nini wakianza kusafiri
    wanakuwa na pesa sana ambazo hazilingani na malipo wanayolipwa huko wanapokwenda????

    kama nilivyosema i hope sio kweli,kwani katika hayo majina kuna
    ambao 'tunawapenda mno' kwa kweli......na mtu yeyote anaejua nchi za asia zilivyo
    kwenye 'mfumo wa kisheria na adhabu zao za 'kunyonga mtu' hata kama
    amebambikiwa tu hayo madawa.nahofia sana kwa kweli....

    siku moja 'tutasikia msanii fulani' ananyongwa CHINA au THAILAND AU MALAYSIA
    kwa kukutwa na madawa 'tutabaki mdomo wazi...'

    iliwahi kumtokea MISS SOUTH AFRICA HUKO THAILAND
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka majina yao tuwajadili
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe The Boss 100% tutakuja kusikia manake kila mtu ananjaa ya pesa lakini wengine wanaikatia kibali, wanataka wawe matajiri haraka sijui,sidhani kama wana kaa wakafikiri sikuwakikamatwa itakuwaje?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    siwezi weka majina yao sina shahidi wala sijaamini moja kwa moja
    itakuwa nawachafua....nawapa 'benefits of the doubt...'

    i hope sio kweli.....
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asiwaweke awastiri wenyewe wanajijua.....
     
Loading...