Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii 13 wa taarab wafa ajalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chitemo, Mar 21, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kwamba kundi la 5 * taarabu wamepata ajali huko kibaha na inasadikika robo ya watu wamekufa..!!

    Source: clouds fm
     
  2. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,

    Taarifa za hivi punde kutoka Chalinze ni kuwa kikundi maarufu cha Taarab cha Five Stars kimepata ajali mbaya maeneo ya Chalinze na kisababisha vifo vya takribani robo tatu ya wanamuziki wote.

    Ajali hii imetokea usiku huu. Idadi kamili ya waliokufa ama kujeruhiwa haijawekwa wazi kinagaubaga. Tunaendelea kufuatilia.

    Pia haijajulikana walikuwa wanatokea wapi, ila inaaminika walikwa wanarudi jijini Dar baada ya Show ya weekend katika mikoa ya jirani.

    Pole kwa ndugu, jamaa, marafiki wa marehemu na majeruhuu, pia na wadau wote wa muziki wa taarabu.

    Mwenye taarifa kamili tafadi atujuje. RIP all.

    Source: Clouds FM Sports Etra usiku huu
     
  3. H

    Hardman JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    inna lilah wa ina ilayhi raaiun,tunaomba habari zaidi bac mkuu
    :hatari:
     
  4. r

    ramson34 Senior Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna taarifa zisizo rasmi kwamba kundi la taarabu la five star wamepata ajali mbaya ya gari maeneno ya kibaha na robo tatu ya wanamuziki wamepoteza maisha.

    Kama kuna mtu alipita maeneo hayo au kuwa na taarifa rasmi tunaomba atujuze.

    Naomba kuwasilisha.
     
  5. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri ume2pa habari, na amini umesikiliza clouds na wao hawana uhakika ni watu wangapi wamefariki.
    Hebu tupe data kamili sasa wewe?
     
  6. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rest in peace waliotangulia ugua pole wagonjwaa
     
  7. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa ajari za kila siku hatuna tofauti na Irak
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP Marehemu wote

    Hapo hakuna siasa ila ukweli ni kuwa serikali inayo simamia miundo mbinu ndiyo inapaswa kubeba lawama zote kwani ajali Tz ni nyingi sana na zinasababishwa na miundombinu mibaya
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu awasamehe, azilaze roho za marehemu mahala pema,wapumzike kwa amani!
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP :A S-cry::A S-cry::A S-cry::A S-cry:
     
  11. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We nduka, naanza kupata wasiwasi juu yako humu jamvin ni nani hasa! Kama sio Ma................bac ni El......
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huu ni utani au ni kweli?? Maana naona badala ya kuomboleza wengine wanapigana vijembe!
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nini wa taarabu, roho za watanzania wasiojuilikana zinatoka hakuna anayeleta ufukunyuku hapa, ila hawa waimba taarabu na wauza sura ndiyo mtulazimishe tupay attention kuangalia na kusikiliza. Its not fair, kila mtu ana haki ya kujadili anachojisikia.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau mbona hamueleweki wekeni data nasi tujue....
     
  15. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Ni kweli ila watu wanaleta utani kwenye issue za msingi, inasikitisha sana, Mwenyezi Mungu na mwingi wa Rehema azilaze roho za marehemu mahali pema peponi, Amen!
     
  16. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R I P nI NJIA YA wote ila inauma sana hasa kwa ndugu zao
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu mwingi wa rehema..
     
  18. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa clouds, yaan badala ya kuweka habari za msingi kuhusu huo msiba, wao wanaleta malumbano ya kimapenzi kati ya diamondi ,diva na wema sepetu, Usupa star kazi kwelikweli,,,
     
  19. m

    mgalisha Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi...Amen!!!
     
  20. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio Udaku ni habari za uhakika kabisa, 5 star modren taarab bas lao karibu robo tatu wamefariki.
     
Loading...