Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii 10 wa filam na Muziki wenye mafanikio Bongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mathematics, May 24, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jana kwenye clouds tv wametoa majina kumi ya wasanii wenye mafanikio Bongo kwenye muziki na filamu. Majina ni kama ifuatavyo.

    1. Mzee Yusuf
    2. Lady Jay dee
    3. Kanumba
    4. Ray
    5. Rose mhando
    6. Professa Jay
    7. AY
    8. Diamond
    9. JB
    10. Ali kiba

    Kwa ukweli sijui wametumia vigezo gani haswa labda kama ni ukongwe/umaaraufu/pesa/heshima/mchango etc hawakubainisha wazi.
    Kwa ku-assume vigezo vyote hivyo au kimojawapo kwa maoni yangu nahisi kuna wasanii waliostahili zaidi kuwepo top 10 lakini hawajawekwa, mfano Mr. II . Hakuna ubishi katika wasanii wote wa kizazi kipya huyu bwana kapata mafanikio kuliko wasanii wote, mchango wake kwa muziki wa kizazi kipya, kwa wingi wa albamu alizitoa na mafanikio zaidi alipoutwaa uheshimiwa, huyu alistahili kuwepo kwenye top 10! Wasanii wengine ambao nahisi nao walistahili kuwepo top 10 ni Monalisa, Juma Nature, Ray C, Khadija Kopa, Kapteni John Komba

    Unaonaje wewe hiyo list ya clouds? Msanii gani hakustahili kabisa kuwepo top 10, na msanii gani alistahili zaidi kuwepo top 10? na wewe je unaweza kutupa top 10 yako ya wasanii 10 wenye mafanikio Bongo?
     
  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mie naona wako sawa tu,kumuweka Sugu kwenye iyo list ni kumdhalilisha....

    Ila sijamuona MwanaFA au kwa kuwa kajitoa TFU na kuomba amani na Sugu...

    We mtu kama Ali Kiba ana mafanikio gani ya kumzidi Ali Choki?au wanafikir wotei atuyajui maisha ya wasanii.
     
  3. N

    Nyokamzee Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mm nafikiri, Kira mmoja aweke wazi yeye mwenyewe mafanikio yake, Kama wasanii wa ulaya.
    Tujue Ana keshi kiasi gan? Na Ana Maliki nini? Kodi kwa mwaka analipa kiasi gan?
    Wakiweka hivyo utapata takwimu kirahisi.
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nikasema sijui wametumia vigezo gani, kama ni ukongwe Diamond ana miaka mitatu tu toka atoke na kuwa juu kwa sasa... Ali Kiba hawezi mgusa Ali Choki kwa ukongwe... Kweli hata Mzee Yusuf hana ukongwe wa miaka zaidi ya mitano toka atoke na kuwa juu kwa miaka mitatu nyuma hadi sasa...
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hee mzee yusuph no.1?
     
  6. M

    Mzalendowetu Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mafanikio ni dhana panasana na kila mtu au kundi la watu wanaweza kutafsiri mafanikio kulingana na vigezo na malengo aliyojiwekea. Mafanikio si lazima yawe katika kupata pesa tu, yanaweza kuwa kuwepo kwenye game kwa muda mrefu, kutoa album nyingi kwa muda mfupi, nyimbo zako kupendwa zaidi, mahusiano yako na kituo fulani cha redio au TV, kufanya show iliyokusanya wetu wengi zaidi, kutwaa tuzo nyingi za KTM n.k Kwa maana hiyo, hiyo list hapo juu inabaki kuwa si kweli kwa upande mmoja na ni kweli kwa upande mwingine hadi pale waliotoa hiyo list waweke wazi vigezo walivyotumia.

     
  7. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Walisema amejenga nyumba kumi
    na anamiliki duka la kifahari.

     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Mafanikio wkt bado unakaa kwenye nyumba ya kupanga!
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hatujui wametumia vigezo gani so ni ngumu kusema nani anastahili au lah! BTW hivi AY mafanikio yake ni yepi?au mazoea tu?
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi lile Tangazo la la uzazi wa mpango ile nyumba ndo ya mzee Yusuph kweli wasanii wa bongo wana maendeleo
     
  12. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    ah ah ahahhhhhhhhh
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa napita tu mie
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tru hata mimi niliweka mshangao mrefu sana, niliposikia first position ni Mzee Yusuff....!!!!
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, labda kupata show matamasha ya nchi za nje.... Europe/Uarabuni/South Africa/USA
     
  16. K

    Kwaito Senior Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha namie nilikuwa najiuliza hvo hvo! au labda mafanikio yanahusisha na idadi ya wake ulionao?!!
     
  17. k

    kamau ngilisho Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwingine ni Matonya ana yadi ya magari na bonge la hotel mjini Tanga.
     
  18. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ndio kwake pale kwa mfalme mzee yusuf. Maendeleo kwa kupiga pamba . Hiyo list wangefutwa wote abaki lady jaydee tuu
     
  19. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nashukuru mzinga kwani nilitaka kusema the same thing
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Nyumba kumi?? Hv clouds wanajua nyumba? Usikute ana pagale mabwepande au madale wao wanaita nyumba,kama yeye ana nyumba je kina maige wasemaje? Duka la kifahari? Lipo wapi mcity,quality centre,shopper plaza,haidery au may fair plaza? Kama duka lenyewe ndio lile la used tv na majagi ya umeme basi imbombo ngafu.
     
Loading...