Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasaliti wa taifa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZeMarcopolo, Jun 22, 2008.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Neno fisadi limekuwa likitumika sana siku hizi. Hivi sasa kutokana na extravagant use neno hili limepoteza maana yake. Cha kusikitisha ni kwamba hata humu JF kumekuwa na tabia ya watu kuitana mafisadi kimzaa mzaa tu, mtu anamwita fisadi mtu asiyemfahamu!

    Natahadharisha kuwa neno hili likiendelea kutumika ovyo litaendelea kupoteza uzito wake na hata wale mafisadi wa ukweli hawataona soni kuitwa hivyo.

    Ndio maana kuanzia sasa nitaacha kulitumia neno fisadi na badala yake mafisadi wote nitakuwa nawaita WASALITI WA TAIFA.
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naafiki, si mafisadi tena bali ni wasaliti na wahujumu!
     
Loading...