Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasaliti UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Dec 16, 2011.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanafunzi wa UDSM wamewasaliti wenzao waliofukuzwa kwa kuendelea na masomo huku haki za wenzao zikikandamizwa, hii ni tofauti kabisa UDSM inayojulikana kwa kutetea haki za kila mwanafunzi.
    Nawakilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hamna wapambanaji tena hapa,vijana mnaweka mbele usharobaro na usister duu tu na wakati mnanuka shida!!oi, ngoja sisi tumalize zetu tuwaachie chuo chenu na wakna mkandala wenu waendelee kuwaonea ...maana kitendo cha makamanda wenzetu kufukuzwa thn sisi tunaendelea kuingia class ni dhambi moja kubwa sana kwa maisha ya hapa udsm.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Kizazi hiki ni hatari sana kwa kesho,kizazi kimejaa uoga.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...wanisamehe kama nitawaudhi, ila bado ni watoto wadogo kiumri na kiakili pia.
    Nahisi wakati flani watachapwa hata bakora darasani.
     
  5. W

    Wings Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwenye usaliti UDSM=UDOM watu wanapiga shule wenzao wako nyumbani.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Uoga wetu ndio Umaskini wetu
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    siamini kama hili laweza tokea UDSM!! kama ni kweli hawa vijana wanatia aibu!! isingewezekana hii enzi za FOE!!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni kweli kwa wanakoelekea adhabu ya viboko inawanyemelea
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Viform 6 liver!!!
     
  10. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Huu ni usaliti wa hali ya juu
     
  11. m

    mbweta JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Everyone for him/her self.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hawa huko mbele watakua mafisadi tu hamna lolote.
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wamepewa boom wamewasahau wenzao kweli hela mwanaharamu,mwanzoni walijifanya wanapigania haki ya wale waliosimamishwa kumbe ilikuwa gelesha boom ndyo ilikuwa lengo haswa,dah!poleni mliofukuzwa
     
  14. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliwahi ona wapi sharobaro au sister du anafanya maamuzi magumu?wamenikera sana usharobaro gani wakati mmejaa shida mwili mzima?
     
  15. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    someni vijana ndio kilichowapelekeni hapo msifuate mkumbo walioenda wameenda kazeni buti.
     
  16. General mex

    General mex Senior Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    inauma sana ndugu zangu, laiti kama igekua wewe ni mzazi au mwanafunzi mmojawapo kati yao, ndio ungeona nchi hii inavyoendeshwa kidkteta, wamejaza usalama wa taifa na FFU kibao huku chuo kiasi ambacho hata kuongelea hilo jambo inakua ngumu. Ila naamini kama ALSHABAAB alivyosema "KAMA IPO, IPO TUU" kuna haja ya kutafuta namna nyingine ya kuwasaidia wenzetu ikiwezekana wakishtaki chuo kwa maana kupata elimu ni haki ya msingi ya kila mtanzania, iweje leo wakatazwe kujiunga na chuo chochote cha umma Tanzania?
     
  17. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umoja wa UDSM ulikuwepo kille kipindi cha kina Mtatiro hata mmoja akifukuzwa kunji mpaka chuo kinafungwa ila sasa masikini ndiyo wamekuwa waoga na hatima yao wanapomaliza chuo ni kufanya kazi za mshahara wa laki tatu hata watakapodhulumiwa hawatahoji huko ndiko tunakokwenda na usishangae wale waliofukuzwa ni kutoka familia bora kesho na keshokutwa watakuwa mabosi kwenye hizi ofisi za serikali sasa utakapokwenda na cheti cha mlimani sijui jamaa atakuchukuliaje ebu fikiria hapo unamkuta bosi uliyemuasi utaficha wapi huo uso.Tuna mifano ya watu waliofukuzwa hapo mlimani miaka flani sasa ni kati ya mabosi katika serikali hii kwa hiyo mnapofanya mambo muangalie impact yake huko mbele.Masomo mema wale mliofukuzwa mlango mmoja ukifungwa mwingine unafunguka msikate tamaa ya maisha it is very complex inawezekana mmeandikiwa kutosoma hapo mlimani jitahidini kutafuta other altenative Mungu yupo pamoja nanyi.
     
  18. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kila jambo na wakati wake, UDSM ya 1990's na early 2000's haiwezi fanana na hii ya sasa! ingekuwa enzi zetu, Buhenyenge aka 'Bush', mr owawa, mtatiro n.k wangekuwa washatengeneza modality ya kunji mpaka kieleweke...
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kila mbuzi atakula usawa wa kamba yake.
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    DARUSO iliishia enzi za kina mtatiro.
     
Loading...