Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasalaam.......!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by farai alfred sulul, Jul 23, 2012.

  1. f

    farai alfred sulul Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za hapa wanajamii?mimi ni njuka humu ndani lakini ni mbabe kwelikweli..natumini wote mko vizuri,,nawatakia ufanisi katika shughuli za ujenzi wa Taifa
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    karibu sana, ingawa pamoja na ubabe wako umetumia jukwaa lisilo
     
Loading...