Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasagaji na mashoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chimbinga, Jun 28, 2012.

  1. C

    Chimbinga New Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry kwa inayo muhusu bali huu ni mtazamo wangu kwani naamini wanafanya hivyo? kwa mtazamo wangu hawa watu hadi wamefikia hapo ni kwa sababu hizi

    1.Tamaa ya pesa
    2.Kupenda kuiga mambo kwa watu wengine
    3.Wavivu na wazembe wa kufanyakazi

    Waungwana mnalionaje hili hawa watu mnawachukuliaje katika jamii yetu ya Kitanzani?
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe upo kundi gani kati ya hayo mawili?
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna hata moja kati ya hilo ukosaji wa akili tuu
     
  4. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Waambie wasanii wako na waache kuigaiga hovyo,kusuka na kuvaa hereni ni Tabia za kishoga
     
Loading...