Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasafi ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutor B, Oct 30, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Wanachama na viongozi ndani ya CCM wanaojiona ni safi inawezekana ni kweli. Lakini kwangu mimi nawaona watu hao ni kama ifuatavyo:
    Mtu unaenda bafuni, unaoga na kurudi ndani, unavaa nguo yako safi na kujipuliza manukato safi, kweli unanukia, unaenda hotelini na kununua chakula kizuri tena kwa bei aghali, unabeba chakula chako hicho na kwenda dample, unaanza kula chakula hicho.
    Hivi kwa yeyote mwenye akili timau akikukuta unakula chakula chako hicho karibu na uvundo wa dample atautafisilije utanashati wako?

    Nipe jibu mwana JF.
     
  2. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM ni kikundi cha watu wachache kilichochota mali za umma,wenye imani ya kutawala daima ili kulinda hizo mali walizochota.Ila kwa sasa hivi wanaona hali ni ngumu,wanabaki kujipa matumaini kwa kuwa wanajua,siku moja sheria itachukua mkondo wake.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Aliwai kuandika m2 kuhusu plan B ya CDM ili kuing'oa CCM; sijui majibu yalipatikana au? Ikitokea kwenye kura wakaendeleza tabia yao ya wizi na vurugu kama ilivyo kawaida yao; tufanye nini? Hawa jamaa siku ya kura wanaweza kupiga mabomu ya machozi na kukimbia na na mabox ya kura zetu; likitokea hilo tufanye nini wana CDM?
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    No comments...
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata jalalani kuna vitu visafi vinavyopatikana huko mfano.mabaki ya mkaa.
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mkaa weyewe ni mchafu; iweje mabaki yake yawe masafi mkuu?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Why No comment ?
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hakuelewa kinachoongelewa!
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo hajaelewa nilichomaanisha, no comments ina manaa kubwa
    ya kuelewa jambo linaloongelewa na ukahisi limekutosheleza hivyo
    ukawa huna cha kuongezea au kupinga...
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Because I don't have anything to add on it...
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Sawa Bishop!
     
Loading...