Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasabato masalia wapaa!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msongoru, Sep 19, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado wapo wapo! Ila si hamuamini? ipo siku itakuwa kweli!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wanawapoteza watoto ambao wanatakiwa wawe mashuleni......wanasoma...wale wangewaacha kwanza wasome baadae waje waamue wenyeewe..mustakabali wao...
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli hii,labda mtu ajitolee kuwakatia tiketi.
    Huwezi jua kuna mtu anataka kuwa-prove wrong akatoa tiketi ikaonekana kama kwamba WAMEPAA.....!
     
  4. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #4
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kama wanaimani ya kweli lolote laweza kutokea(Maana Biblia yasema Imani ni kuwa na hakika ya mambo yatarajiwayo na ni bayana ya mambo yasiyoonekana), ila nawaonea huruma wale watoto ambao nao wanashinda hapo badala ya kwenda shule.....Mungu atusaidie
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kupaa kwenda wapi bila utaratibu? Biblia inasema,heshimuni mamlaka zinazowatawala,mahali pengine biblia inasema nani atakayekujenga mnara asiyekaa chini na kuhesabu gharama? Jamani Mungu wetu ni wa utaratibu. Na ndio maana hata mteule Yakobo baba wa makabila kumi na mbili alikaa ukweni akilima ili alipe mahali kwa miaka kumi na nne.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 19, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaaaaazziiiii kweli kweli kwa wapendwa katika bwana...!
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mpendwa katika nani?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    I guess the other side of HEAVEN..the brotherhood of iblis
     
Loading...