Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Was this an Inteligent move?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Aug 17, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Jana katika Taarifa ya habari TBC1 kwa mlioangalia kuna Bwana mmoja kutoka Kenya alinaswa kwenye mtego wa kutaka kumuuza Albino kwa Tshs 400M.
    Kama nilimuelewa vizuri, yule kamanda wa polisi mkoani Mwanza alivyokuwa anaeleza ni kwamba, Walipata habari kuwa huyu bwana huwa anauza viungo vya Binadamu, Ikabidi wampe order ya kuwaletea hivyo viungo ili wamuingize mtegoni.
    Huyu jamaa aliamua kuwaletea Binadamu mzima mzima wamchinje wenyewe.
    Kwa upande wangu naona hii njia iliyotumika kumuingiza huyu jamaa mtegoni sio sahihi kabisa.
    Hivi kama angeamua kumchinja yule mlemavu Ingekuaje?
    Yaani kweli mnampa m2 ofa ya 400m awaletee viungo vya albino ndio mjue kama kweli anafanya biashara hiyo?
    Hiki si kishawishi tosha kabisa hata kama alikua haifanye inabidi aifanye!!
    kidogo hapa naona mawingu!
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh?

    Waha jamaaa walikuwa wanatufanyia filimeeee hapo walikuja na wanajua wanachokifanya hao ni matapeli tuuuuu, yani kweli wewe uje tuu huku kutaftiwa kazi ya ukonda hebu jifunzeni kudadisi mambo hapo msitufanye sisi madunga embe jamani khaaaa tuoneenia japo aibu hata kidogo. hao jamaaa walikuja kupiga deal na wameshtukiwa sasa wamebadirisha mwelekeo wa kusingizia wamekuja muuza mwenzie,

    I Cant buy that story at all
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa hata mimi nilicheka sana. lakini huwezi jua akili ya m2.
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Yule polisi alishangaza kwa statement yake ile. Hivi wangemchinja huyo albino huko ingekuwaje? Kosa la mauaji ingekuwa la muuzaji au mnunuaji Polisi?
     
  5. D

    Dina JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilistuka, nikasema huo mtego ungeweza kutega nyoka kwa kweli, what if mheshimiwa angekuja na rundo la bidhaa kwenye 'kisalfeti' badala ya kiumbe hai, kweli watu wangekuwa na nguvu ya kutoa statement?
     
  6. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be honest mi pia nimeshtushwa na habari hiyo..sijui ni kwa kiwango gani ni ukweli kwani dunia imebadilika na mbinu za usanii ni nyingi kwani hatuoni watu wakimfadhili mtu aende kwenye TV anasema anaumwa inatolewa akaunti na watu wanavuta mshiko na kusepa maisha yanaendelea? nadhani hapo polisi wajicheki na kutueleza kama wangeletewa viungo wangefanyaje? wangemhukumu kwa kosa gani? kuua?au kukutwa na viungo vya binadamu? nadhani intelijensia waliyotumia kujua anauza wangetumia kumkamata kabla ya tukio na sio kungoja kuletewa viungo..
    ni kweli jamaa kwa mil 400 angefanya lolote kwani matukio ya karibuni yanaonesha watu wanapora na kuua kwa silaha kali huku wakipora Laki kadhaa yani hata milioni 1 haifiki.. mtu anauwawa kwa laki 2-3 sembuse mil 400,polisi wasifanye mchezo huo tena kwani wanaweza kuchochea mauaji bila wao kujua.
    binafsi hii naiona iko FISHY..haiingii akilini
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya polisi ku-restructure na ku-retrain watu wake kwa sababu mindset zao ziko karne ya 19 wakati tuko karne ya 21. Ndo hayo sasa!
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi huo
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli inashtusha sana, they think they got it all right
     
Loading...