Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Was Commander Barlow assassinated?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Oct 13, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tutasikia mengi juu ya tukio hili.
    source ;the citizen
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mara alikuwa kwenye toyota hilux,mara alikuwa kwenye Rav 4.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu huko Mwanza anaitwa Gachuma,huyo hata crimininals wanamwabudu.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ni mjumbe wa nec ya ccm toka mkoa wa Mara na ndiye king makers wa ccm lake zone , hivi majuzi kawaambia vijana wavute bangi ili ccm ishinde 2015. Huyo ndie Mwita gachuma akiamua anakuondoa duniani Muda wowote, nahisi anamiliki jeshi lake la Siri
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hizi zote ni Yale Yale ukishakufa unapewa sifa za marehemu , to hell kamanda sina Muda.
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusafiri Mwanza miaka ya nyuma late 1990's,na niligunduwa hilo,criminals walikuwa wakimwabudu kama God Father wao,sasa nimeshangazwa sana kusikia eti ni mtopu wa ccm.Kama kuna mtu anaweza kuwasaidia kumjuwa aliyemwua huyo kamanda,basi ni huyo Gachuma,huyo anaheshimika huko kuliko hata rais wa nchi.Tena especially na criminals.
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana waovu wanapenda kujificha ndani ya ccm!
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shuhuda amesema dada alimpigia simu kumweleza 'anakuja na MGENI anayetaka kupafahamu anapokaa'. Hii inafuta kabisa hadithi ya 'marehemu alikuwa anamrejesha dada yake nyumbani'
    Nadhani kuna kundi fulani hapa TZ linadhani waTZ bado ni walewale wa 90s. Kuna mshangao mkubwa unakuja
     
  9. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,437
    Trophy Points: 280
    Ukweli husema:

    Busara na hekima zinatuasa kuwa, unapokuwa kwenye mapambano, lazima akili kwa muda wote zifanye kazi ya kimapambano.

    To fight criminal you have to act first like a criminal. To cheat, you have to act like a cheater.

    Ni huzuni na masikitiko kama chanzo cha Mauwaji ni kutokana na yale aliyokuwa akiyafanya kupambana na ujangili, lakini vilevile ni kosa kuu pale unapokuwa kwenye mapambano na akajisahau kama ni mpambanaji na kama alikuwa ana mama wa pembeni, basi alipaswa ajue njia mbadala.

    It's too late but he should have known better.
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kuzunguka mbuyu, wakati ukweli uko wazi.
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    majuto mjukuu wahenga walishanena!
     
  12. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ana kijana wake anaitwa Zacharia, mmiliki wa mabasi ya zacharia trans, jambazi mkuu wa mgodi wa north mara na tarime yote. Hawa jamaa ukiwa kanda ya ziwa usiwaguse. Ndie huyu gachuma na wenzie wamemjengea hekalu mkuu wa kaya capripoint kama zawadi mambo yao yaendelee. Hapa nawataja kina la kairo, kitano etc. Yan kuna tycoon wa kikurya wamezaliwa mwanza na wapo kuchuma hela, kwa namna yoy6te ile iwe halali au haramu
     
  13. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea huyo mpwawe Dorothy hakumfahamu "mgeni". Na kwamba hakuwahi kufika kwao kabla, siku hiyo ndiyo alikuwa anakuja kupafahamu nyumbani. Na mkuu wa mkoa katika kuelezea kwenye TV ametumia neno "dada" akichora alama za quotation hewani kwa mikono yake. Jumlisha na kwamba marehemu kamanda alitaka kutumia radio call kuwadhihirishia wavamizi yeye ni nani, ndipo wakamuwahi na risasi. Jibu lake?
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi huua...
     
  15. s

    souvenir Senior Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya this was my first thought when i had about the death hizo za Doro kuwepo naye ni mask wanaoijua Mwanza wanajua watu was going there hadi kumita Gadafi course he was not ready to side with criminals.RIP Commender
     
  16. A

    Apex JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msizunguke ukweli ni kwamba alitoka kuvunja mifupa na mtenda utendewa over,rest in hell kamanda
     
  17. A

    Apex JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gachuma na zakaria ni watu hatari sana sana,wote wamevaa kofia ya ccm kuficha unyama wanaoufanya,gachuma na zakaria mwz mpaka mara wanauwezo wakufanya wapendavyo biashara zooote haramu lazima zipate mkono wao na ukizingua wanauwezo wakukutoa roho kwa sekunde,mabasi ya zakaria kutupwa nje ya basi labda kwa kupungukiwa nauli lilikua jambo lakawaida na ameua wengi kwa mtindo huo,kumwagiwa tindi kali jamani nakumbuka moja kuna kijana wakiluo alipungukiwa na nauli maeneo ya magu kuingia serengeti yule kijana alirushwa nje na shati yake ikawa imebanwa na mlango burutwa maiti nyama zikawa zimebaki barabarani tokea magu hadi maeneo ya bunda mwisho walienda kuzika kichwa 2,hakika hawa jamaa ni hatari.
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee! Inatisha km ndo hvyo!
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huko kwetu kuna jamaa ni diwani wa kata fulani na ana pesa kama serikali. ni mtu hatari. jambazi, muhujumu ... mbali na kuwa na shule ndogo diwani huyo kwenyw Almashauri ya Wilaya Muleba kupitia CCM ameongeza umasini kwa watanzania kwa kuwaibia mifugo na kuichanganya kwake. Pia humiliki biashara ya samaki na dagaa. Wavuvi wamezamishwa sana. Kwakifupi kamanda kauliwa kwa issue za kisiasa na CCM wanajua
     
  20. U

    UdakuziMtandaoni Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukweli upi tuambie basi, maana tunasikia mengi, mara Tai 5 mara Florida, sasa kipi ni kipi?
     
Loading...