Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning:maziwa ya lacnor tsn super market yanaexpire 7mar12 muwe makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 3, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Angalizo tu
    wale wapenzi wa maziwa kuna maziwa yana expire 7march tsn supermarket nimepita leo naona yemsheehni mengi tu si mbaya muda bado ila nawaasa muwe makini maziwa hayo aina ya lacnor rangi ya nyeupe na kijani nyuma yameandikwa kiarabu naomba tuwe makini tunaponunua vitu super market mtakufa kabla ya vifo vyenu

    sisemi kwa nia mbaya jumamosi jana nimepita supermarket iliopo sinza inaitwa fish supermarket ipo mapambano kununua pepsi light nilipofika nikaangalia nyuma nikiwa najiandaa kwenda kuuliza iweje zime expire toka january ziko humu hatari ndugu gafla nikaona mwanaume mmoja ameingia kwenye fridge na kuanza kuzitoa zoote hongera hope awatazirudisha ama kuwapa watu kwenye harusi ......

    Sina nia mbaya ni muhimu tujali afya zetu
    tukutane taifa tadhali
    chagua ushindi chagua simba scc
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mwenye sikio,asikie.....................
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na wakaone..sijaenda ile supermarket ya sinza lakini nataraji kesho kwenda kuangalia kama wamerudisha jamani watoto wetu sio awana akili bali mavyakula tunayowapa
     
  4. Adoe

    Adoe Senior Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Wafikishie taarifa TBS.
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hao wanaiba mpaaka nje ya nchi si napeleka dili mpwa ??wacha tujifie kwa kushtuka kimtindo na kauambiana through jf asiesikia basi aendelee kula asali
     
  6. Adoe

    Adoe Senior Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu. I guess kazi ya u-spy inakufaa. You could make wonders!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    asante kwa tahadhari....
    Ila watanzania tuwe na utaratibu wa kukagua expire date ya kila bidhaa tunayonunua jamani.....
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    shoprite mlimani walikuwa na yaliyobakisha siku moja tu kuexpire, wakauza Tsh 1,000/ yaligombewa kama mpira wa kona na hakuna aliyenyonyoka nywele kama Mwakyembe !
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu UNAWEZA USINYONYOKE NYWELE KAMA MWAKYEMBE LAKINI UKAMTAFUTA MWAKYEMBE KWENYE NDOA YAKO USIMPATE MILELELEEEEEEEE SABABU YA BUKU...TRUST ME UKAJUTA KWA NINI AUKUWA KAMA MWAKYEMBE
    SO KUUMWA KAMA MWAKYEMBE NI RAHISI SANA KULIKO KUMPATA MTU KAMA MWAKYEMBE UKISHAOA SHUGULI UTAZUNGUKA TANGA NZIMA KUMBE ULIKULA VYA BUKU BUKU VIKAARIBU LADHA YOTE CHINI NA KUWA MAJI BADALA YA SPERMS
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu kwa taarifa na tahadhari hii! Tungekuwa na wazalendo wa aina hii katika mipaka yetu, tungeepesha vifo vya watu ambao hawana hatia.
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huwa nawadharau sana binadamu ambao hukejeli magonjwa ya wenzao! Mwenyezi Mungu anaweza kukushushia ugonjwa wowote anaotaka na kwa muda anaotaka. Wahenga wanasema, hujafa hujaumbika!
     
Loading...