Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning Kama huna roho ngumu Tafadhali usiangalie hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 29, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Huu unyama wa Polisi wa afrika sijuwi ni nchi gani huko kwetu afrika ahhhhhhh
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    That is so bad. I just can't comprehend that. Who did that? Al Shabab?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,125
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Damn !
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao ndio police wanaojiita wanalinda usalama wa raia na mali zao
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    picha wapi mkuu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Sio photoshop? Kwa hali hiyo he is seated upright na damu hazimvuji kama bomba la maji!?
     
  7. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii picha imezagaa sana kwenye facebook naona umeamua kutuletea na huku jf, dah! Jamaa ana roho ngumu sana huyu. Yaani amekaa anasubiri aende hospital lol! Naamini pia alipata dakika za kumkumbuka mungu wake.
     
  8. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hii sio africa angalia beji ya askari ina bendera ya brazil.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa machozi yananitoka leo ni siku mbaya nimesoma thread moja ya Majjaliwa nimelia nimekimbilia huko nako ni balaa

    Bye jamani tuonane kesho kukiwa kwema
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha.
     
  11. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo dawa ya wezi kufa hafi ila cha moto anakiona!
     
  12. N

    Ndaki wa ndaki Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo photoshop si kweli
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Hiyo beji pia huvaliwa na askari wa arusha kukiwa na mikutano ya CHADEMA.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    duuh... kama hakupigwa guruneti, basi skadi.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lakini mbona badge ya mwanajeshi hapo pembeni yake ni ya Brazil?
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Alshabab au NTC?
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote ni teknolojia ya picha tu, haiwezekani awe upright kwa hali ile.
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dah!!!
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu. Unawezaje kumfanyia unyama kama huu binadamu mwenzako.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    haijakaa vizuri
     
Loading...