Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning: Disturbing pics!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mbu, Apr 15, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Duh ebana eeehh.......heheheheheeee.....I know some women and men who deserve an ass whoopin like that...
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...:eek: heeeee?! ha ha aahhaaaaaaa! :D:D:D
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    What a hell.??? Sina la kusema. Kwa nini uoe mke alafu uanze kumfanya ngoma ya burudani?? Akikushinda mrudishe kwao. Au mahari ndiyo inawafanya wanawake kunyanyasika kiasi hiki?? The bride price should be abolished!!!! Nitafurahi sana kama mtoto wangu wa kiume atakutana na mchumba ambaye familia yao imeshapiga chini masuala ya mahari na kinachobaki ni asante tu kwa wazazi. Kwa binti yangu sitamuuza kwa mahari, kwani gharama nilizomtunza nazo, kumsomesha is more than 100 million, sasa wewe eti unipe ngo'mbe wawili au 20 for what?? My daughter worth more than a bride price. Nitakacho accept ni a token of appreciation, na nitaiweka wazi kabisa mbele ya mshenga asije akafikiri amenunua mtoto wangu.

    I love my children more than anything in this world, akitoka Mungu mwenye uwezo wa kuua mwili na roho basi wanafuatia watoto wangu, awe wa kike au wa kiume to me are the same. Na I say, anayetaka kuja kuoa kwangu a declare interest mapema na kuwa hatamgusa mtoto wangu kwa mkono kumpiga, akimshinda amrudishe kwangu tena na wajukuu kama wapo nitamlelea bure with the highest standards!?? Kwa mantiki hiyo siwezi na wala sitakaa nimpige mke wangu, kama ni kupishana kwa maneno is ok ni kawaida kwani si kila kitu nakubaliana naye ila at the end of the day nii lazima to compromise.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...maneno kamili Maane. Kumtandika mkeo maana yeke unasumbuliwa na low self esteem.
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ulevi, ujinga, umasikini, mila potofu,kuchanganyikiwa,kuchokana, kukosa moyo wa huruma,khiyana,mfumo dume,......................................inaweza ikawa sababu moja wapo.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kwa muono wako, wakati gani 'unaweza' kumtandika mkeo?
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    haya ndio madudu aliofanya criss brown.....kitu changu jinsi kinavyodeka siku hata nikimfokea nafikiri lazima azirai.....mwanamke anahitaji apendwe adekezwe unampa magumi.....
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...aaaarrrghhhh, nilidhania ndio mbinu unayotumia kumfundishia adabu, maana kuleeeeeeeeeeeeeeee kwenye thread ya; http://www.jamiiforums.com/entertainment-forum/27064-vimwana-wa-bongo-bana-8.html#post423135 ...nilisoma ulivyoandika;
     
  11. k

    kizimkazi Member

    #11
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    tusubiri kidogo huenda walikuwa wana act move, tunaweza kuwaona tena kwenye luninga.tusikurupuke kulaumu au kutoa maoni.
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, great observation! :D
     
  13. k

    kidumeso Member

    #13
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwe watu wakulamu tu,kuna makabila kama ya wakulya(ambalo ndilo langu),usipompiga mkeo hiyo inamaanisha huna upendo kwa mkeo,kutokanana hali hiyo atafanya kila njia kusudi umuezeke makofi,nabaada ya hapo upendo unaongezeka ndani ya nyumba,maana ukiwa umemtandika sawasawa itabidi uanze kukumbebeleza na kumpeleka hospital na kumjulia halikila mara,na hilo ndilo alilo kuwa analitaka,nasema hivyo maana mimi ni kabila hilo na huwaga mke wangu,akitaka tuwe karibu zaidi,huwa anatafuta sababu za mimi nimuezeke makofi,hiyo ni sehemu ya utamaduni wetu(Mara boys and our neighbors).
     
    Last edited: Apr 16, 2009
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kuambiwa kuna kabila moja kule TZbara nilazima mke na mume mfukuzane kama vile kuku huku mkiviringishana mwisho tena ndio ule mchezo wa Baba unapatika, sasa kwa hizo picha za hapo juu zinavyoonekana ni moja ya hizo mila zao.
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huu ni uonevu na unyanyasaji kwa mwanamke. Na hii yote kwa sababu tu mwanamke kuwa tegemezi kwa mwanaume. Umefika wakati tuache kuwa tegemezi hapo mwanaume atakuheshimu. Haki ya ww siwezi kuishi maisha ya namna hii ya kupigwa hata kama nimetolewa mahari mamilioni ya pesa.
     
  16. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    USIKU! Kama kwako huna kiyoyozi na hukai dar, kwani muda huo wengi wanakuwa wamelala na hata akipiga kelele hawatasikia!! kama kuna kiyoyozi au hali nzuri ya hewa muda wowote poa tuu! mtandike manguni, mateke, makofi end of thinking capacity! (etc)
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kwa tahadhari, jiepushe na makabila haya chini...

    ...mitaa ya Karatu nini (?) :D

    ...daah, mkuu inaonekana unalifurahia kweli hilo, you can't wait for the day to come again! :)
     
  18. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kwa WAKURYA ukimpiga sana mkeo inamaanisha unampenda sana mkeo
     
  19. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa wana waChris Brown wenza wao, hii yote inasababishwa na low self esteem na insecurities.
     
  20. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhh aisee hii ni kali... Ndiyo jamii nyingi za kiafrika zilivyo. Lakini zitabadilika kwani hata huko tunako tolea mfano walikuwa kama sisi. Hivyo inabidi elimu iendelee kutolewa kuwa mwanamke si kitu cha kupiga tu au kupiga siyo njia pekee ya kumfunza mtu au kumwelewesha...
     
Loading...