Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

warning: disturbing image...sheria mkononi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    317031_224951500905838_100001729686150_600734_1079375650_n.jpg

    hata kama ni mwivi sijui alikuwa konda huyu kwa nini tuchukue sheria mkononi?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utu umekwisha, umebakia unyama
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana jamani haaaah, hebu fikiria kama huyu marehemu alikuwa na uhasama na mtu kisha akasingiziwa wizi hali iliyopelekea kutoa uhai wake!
     
  4. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Hali ni mbaya sana Tanzania; watoto wadogo wanakua wanaona haya ni mambo ya kawaida tu. watajifunza wapi juu ya utawala wa sheria. Sad....
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hapa sasa mkuu ndo umeharibu wikiend yangu sio siri. Mambo mengine yanatia huzuni sana, khaaaaa!
     
  6. P

    Percival JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Hii inabainisha wananchi wamechoka, yote ni sababu ya vyombo vya usalama na sheria kutofanya kazi ipasavyo kukomesha wizi na ujambazi. kwa kifupi ni rushwa tu ndio kazi yao - kuwalinda watu wanaotii sheria sio kazi yao. Hao ndio wanastahili kupigwa mawe.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaaah aiseeeeeeeeeehhhh
     
  8. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Oooh!! Waliotoa hukumu hii wajue ya kwao inawasubiri. Imeniuma sana. Mwenyezi Mungu amrehemu, Amina.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    ccm ndio imesababisha yote haya
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maskini hata kama alikuwa mwizi wangeacha aadhibiwe na mahakama. Mungu amrehemu.

    Ila watu nao hawajifunzi wataona mwenzao kafanyiwa hivyo bado wataenda kuiba tena.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulikwishawahi kuonja machungu ya kuibiwa?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana, How about his wife, children, wazazi? kweli dunia hii!
    Mungu amlaze pema.
    Ss nimeamini maneno ya Dr.Slaa kuwa Nchi hii haitatawalika tena!
     
  13. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    Naamini kama angeambiwa achague Kuifo ama kukatwa mkono angechagua kukatwa mkono... Ni hayo tu
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Juzi mgogoro wa ardhi watu 5 wameuwawa kwa kupigwa na "wananchi wenye hasira"

    Inasikitisha kuwa sasa uhai wa mtu hauna thamani hata kidogo Tanzania hii. Polisi wanalipwa mshahara wa kazi gani?
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    when you loose faith you also loose hope,
    when you loose hope you then loose what is mean to be a human being.
    many Tanzanian today are becoming so!
    nasikitika kusema hivi lakini baada ya Mwalimu kuondoka tukawa tunajiendea tu yaani "mwenye nguvu mpishe" na sasa imefikia sehemu "wasio na nguvu" wamekuwa wengi mno na wanajaribu kutumia theory hiyohoyo ya "mwenye nguvu..." na matokeo yake ni kama haya!!
    Ukitaka kujua kuwa MATUMIZI YA AKILI Tanzania yamepungua angalia kwenye mikusanyiko ya kijamii. Mfano matumizi (upanadaji) wa daladala, kukuta vibao vya 'usikojoe hapa' katikati ya miji-kujisaidia ovyo, utunzaji wa miundombinu ya jamii kama mabomba ya maji, kutupa taka hovyo wakati kuna mapipa ya taka. Hayo yote ni 'variables' ambazo climax yake ni hii picha.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    au mke/binti wako kubakwa mbele ya macho yako na hawa jamaa?
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Matunda ya uongozi hooovyoooo wa magamba.
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cjui atapona masikini
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe!))))))
     
  20. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wako wapi wanaotetea haki za binadam? Tuyakemee haya kwa nguvu zote? Tusiishie kutetea haki za wanawake na watoto tu.......!!!
     
Loading...