Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WARNING: Bongo5 ina Virus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Jan 21, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii ni tahadhari kwa msiokuwa na antivirus imara, mkiitembelea tovuti hiyo mtaishia kuzipeleka pc zenu garage. Jihadhari, tovuti ina virus; mwenye kuwa na mawasiliano na owners awafahamishe warekebishe haraka hili

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shukrani kwa taarifa!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana kwa info
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Jana tu niliweka antivirus mpya kwenye PC yangu; sijui niijaribu kwa kutembelea huko!?
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .............Jamani mimi mbona nikifungua hapa naletewa warning ya viruses, kuna nini hapa napo? Hiyo bongo 5 ndio site gani tena?Anyway shukrani kwa taarifa.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mimi nililazimika kuzima na kuwasha tena PC,, ili-freeze kabisaaaaaaaaaa......

    [​IMG]
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you have been warned! so, dont try...
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Shukrani mkuu, tena leo nilikuwa nina mpango wa kutembelea huko!
     
  10. B

    Bongo5 Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunapenda kuwafahamisha wote kwamba swala la virus iliisha muda mrefu na sasa bongo5 ina sura mpya. Msisite kuitembelea, na kama ina tatizo yoyote msisite kuwasiliana nasi.

    Asanteni sana!
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani mkuu kwa taarifa muhimu...............
     
  12. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa juzi ilinifanyia mbaya laptop yangu.
     
  13. B

    Bongo5 Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Karibu sana, tunasubiri maoni yenu.... Ningeshauri wadau ambao walikuwa wakiitembelea awali wacler cache zao ili files za zamani zisiwepo tena.
     
  14. B

    Bongo5 Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo haiwezekani mkuu, labda utufafanulie zaidi
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    UNA EVIDENCE YOYOTE? itakuwa kazi sana kuja huko,tuazipenda pc zetu.
     
  16. B

    Bongo5 Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tuna uhakika 100%, tumehama na kuongeza uwezo wa server pamoja na kubadilisha na kuboresha mfumo mzima wa tovuti. Kwa nini tutake kuharibu PC zenu? Bila nyinyi tovuti halina maana
     
  17. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila nikiingia napata security warning:site is unsafe....rekebisha mambo bado hujamaliza!
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwakuwa tangazo lenyewe nililitoa mimi basi naomba niseme kuwa nimei-scan site kwa sasa iko clean.

    Mkuu Bongo5, pole kwa masaibu hayo na mmefanya vema kurekebisha hali.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu kwanza bongo5 nini??? Inausikan na nini??
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Fab;

    Unatumia Antivirus gani? I wanna give it a try right now... You might be right
     
Loading...