Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WARNING: Barabara ya Dar - Arusha si salama usiku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Jan 10, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Taarifa imetolewa kuwa barabara ya kwenda Arusha kutokea Dar eneo la Same haifai kwa nyakati za usiku kwa wakati huu kwani imekumbwa na mafuriko. Tafadhali kama una ndugu au jamaa anasafiri usiku mfahamishe asifanye safari usiku kwani anaweza kusombwa na maji ama kukumbwa na dhahma.

    Shukrani kwa kusoma na kuusambaza ujumbe
     
  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Asante kwa angalizo hili muhimu especially for night travellers
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mchana hawatasombwa na hayo maji au?
     
  4. l

    libaba PM Senior Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa.
     
  5. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na veve Dugu, mchana si vatayaona hayo mafuriko kama yapo?
    Mkuu Invisible asante kwa taarifa
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Imesomeka hiyoo!
     
Loading...