Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wariri mponda ashitakiwe haitoshi kujiuzuru tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by step, Apr 21, 2012.

  1. s

    step Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kilio cha Madaktari sasa kimesikika baada ya Wabunge kuwaunga mkono na kumshinikiza waziri asiyefanya kazi ajiuzuru. Lakini hii haitoshi kwa kuwa alisababisha watu wengi kufariki kwa uongozi wake mbovu na kukataa kujiuzuru tunaomba wanasheria waangalie uwezekano wa kumshitaki huyu mtu.
     
Loading...