Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warioba na Tambwe kama Bagenda kama Cheyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 8, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Yale mambo ya zomeazomea yaliyowakumba makada wa CCM na UDP,Prince Bagenda na John Momose Cheyo pale katika Ukumbi wa Nkrumah-UDSM,jana yaliwakumba Makada wawili wa CCM:Jaji Joseph Sinde Warioba na Tambwe Hiza pale katika Ukumbi wa Karimjee-Dar es Salaam.Walitaka kuubeba Muswada mbovu kuliko yote Tanzania uliosomwa kwa mara ya kwanza Bungeni uhusuo mabadiliko ya Katiba.Zomeazomea zote hizo zinahusu makongamano ya kujadili Katiba mpya ya Tanzania hasa 'Muswada wa Marekebisho ya Katiba' badala ya 'Muswada wa Baraza la Katiba' unaotakiwa.Poleni sana mliozomewa na tunawaahidi kuwa tutaendelea kuwazomea pindi mtakapoendelea kuongea pumba zenu.CCM mnaelekea mahali ambapo hamtakuwa na mtu wa kumhutubia zaidi ya 'Press Conference'.
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wajifunze kusoma alama za nyakati na wao
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Alama za nyakati kwa Warioba-sawa. Tambwe Hisa je? ni alama za nyakati au ni ana tatizo kwenye ufahamu wake kutokana na umri alionao?
     
  4. s

    smz JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa Warioba naweza kusema ilikuwa bahati mbaya sana. Huyu mzee bado anaheshimika sana mbele ya jamii. Lakini kwa Tambwe Hiza: Huyu hamnamo, ni wa hivyo hivyo hana uwezo wa kufikiri zaidi ya hapo. Mtamuua bure. Upeo wa kuelewa ni mdogo pia ni mvivu wa kufikiri.

    Yeye na makamba tofauti yao ni umri tu, na Tambwe hiza akifikisha umri wa Makamba sijui itakuwaje, pigeni picha!!
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila tusisahau na zile Bil 50 zetu walizochukua pale BOT na mwanvuli wa mwananchi gold.
    Nikisema ccm imeshindwa kudeliver for 50yrs now katika kila nyanja ikiwemo elimu sidhani kama huyu mzee atabaki salama.
    In short anaheshima mbele yako si kwa jamii. au unaongelea jamii ipi? Be specific.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unajua tunaweza kuwalaumu tuu haya jamaa lakini inawezekana ni laana au wamelogwa hawa!
    Mbona ni wenzetu na wanajua shida na matatizo ya katiba iliyopo!
     
  7. H

    HisiaZAkweli Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu vya msingi ambavyo ninaweza kuvianisha hapa chini amabavyo mtu yeyote inabid avitazame kwa umakini kable hajatoa mwazo yake kuhusu hili suala la katiba!
    1.Watanzania wako radhi kumdhalilisha yeyote ambaye itaonekana hataki kuwapa katiba itayowarudishia haki zao
    2.Muda wa kuwateka watu kiakili unafikia ukingoni,ukipata nafasi ya kuchangia,sema kile kitakachosaidia.
    3.Uchama ndani suala la katiba ni wa kuogopwa
    4.Lengo la katiba sio kukiua chama cha mapinduzi,bali kurudisha mamlaka kwa umma
    5.Kama hatukuamini sasa,kamwe watanzania hawatakuamini kua utaleta katiba yenye tija kwao.
    6.Pamoja na kua wenye uelewa wapo wachache,lakini kwa sasa wamekata shauri kua wanashinda katika hili.
    7.Ukiwa na damu ya kidhalimu,jichunge sana mdomo wako usiponze kichwa chako.
    8..........................................
    9........................................
     
Loading...