Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warioba: CCM ijiandae kuwa chama cha Upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dark City, Oct 13, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakati anaohijiwa na mwandishi wa TBC1 Asumpta Masoi, Jaji Joseph Warioba alisema kuwa kama CCM haitamaliza matatizo yake ya ndani basi ijiandae kukabiliana na hali ngumu huko mbele.

    Amesema kuwa, kwa kuwa tumeukubali mfumo wa vyama vingi na pia kwa kuwa watu wengine wameanza kuichoka CCM na wapo pia wanaotaka mabadiliko, CCM itegemee kuwa mabadiliko yanatatokea tu na yataiweka kando. Na kwamba wasipoiangalia upya dira na itikadi za chama basi itakuwa vingumu kupona!

    Kwa jinsi ninavyowajua CCM, watakurupuka kumtukana Warioba badala ya kuangalia kile alichokisema, ingawa hakusema jambo lolote jipya!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Wenye masikio na wamesikia kasoro Nape
     
  3. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hata ile alama ya JEMBE NA NYUNDO kwenye bendera yao waiondoe. Waweke alama ya noti na ya mtu anakimbizwa (Mwizi)...

    Warioba huyu kawa kigeugeu sana, juzi alitishiwa kufungwa na dhahabu alizoiba akaja na hoja ya CDM wana fujo, leo kaja na ushauri nasaha. Hawa wazee tumewachoka, hakuna kitu tangible walichotuachia zaidi ya maneno yao ya kinafiki
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sijui ni mimi tu but i feel like its fate....ccm wako on their way out.......
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari yenyewe nimeisoma yote sijaona mahali kasema hayo..

    Wishing zako mkuu..endelea ku--dream
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani hiyo alama walishaiweka siku nyingi na kila mtu anaiona isipokuwa wale waliokunywa maji ya bendera. Ni hadithi ya mfalme yuko uchi au la!!!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu umengalia mahojiano ya Warioba na huyo mwandishi kwenye habari za TBC1 saa 2 usiku? Katika hoja ya kwanza alilinganisha vijana wa zamani (enzi zao) na wa sasa...Akasema wa zamani walikuwa makini sana kuliko sisi. Na katika hoja ya pili ndio akaongelea CCM. Kama hujatazama hiyo habari basi fuatilia.

    Sina sababu ya kuwasingizia CCM kwani ni sawa na kuua maiti!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kwa hiyo wewe ndiyo ulikuwa unasoma habari TBC1?
     
  9. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kazi ipo watanzania tujiandae kwa mabadiliko hakuna wakutuletea isipokua ni sisi wenyewe tusiishie kuonge jamvini tu
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndo matatizo ya kukurupuka...

    Kalinganisha TBC na gazeti la uhuru
     
  11. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafiki tu umewajaa hao wazee
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tumeshaambiwa tumhurumie nape kwani ni mbuzi wa kafara yule. Ni kisemeo cha 'mfumo'
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ujira wa kutetea majangiri mchezo!!!!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Mkuu miaka 50 hujaichoka tuu ccm?hujaona watoto wa shule sikonge tabora tangu shule ijengwe mwaka 1976 leo ndiyo wanafunzi wamepata dawati la kusomea lililofadhiliwa na wauza bangi sorry tumbaku Alliance company ya mzungu?hembu tafakari kaka usiogope hako ka mrija kako ka ufisadi hakatakatwa ikiwa upinzani utaingia madarakani
     
  15. m

    ma2ngwa Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tusijazane mambo ya kijinga tunalia na maisha magumu na kutaka mabadiliko lakini unafiki ndo unatumaliza kwa kuwa hata ukifika wakati wa kupiga kura watu hawaendi sasa nani alaumiwe wewe ambaye hukupiga kura ya mabadiliko ama kiongozi aliyechaguliwa na wajinga wachache?

    Tafakari!!!!!!!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kama hujaona kasema ndiyo unajipa matumaini.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwenye red hapo ndo umemaliza kabisa.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unajua mkuu, kuna watu ni wagumu kuelewa ukweli na kuona vitu halisi, badala yake wanajilazimisha kuona vivuli tu..! Yaani pamoja na madudu yote ya CCM, bado kuna watu, tena bahati mbaya wengine hawana hata chembe ya ufisadi, kuhongwa au majinamizi ya siasa; ambao bado wanaamini kuwa CCM bado iko hai (it exists)!!

    Tumewaleza muda mrefu ila hawataki kusikia...CCM ilikufa na akina Kolimba. Limebaki ghost fulani hivi ambalo watu kama hao niliowataja hapo juu wanadhani ndiyo CCM. CCM ambayo tuliiamini na kuitumikia ilizikwa siku nyingi tena kabla ya Mwalimu!

    Wasiotaka kuamini hayo ama wana-motives zao za kifisadi au wanasumbuliwa na illusions!

    Ngoja waendelee kujidanganya!
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    itakuja kama UDP,hata wakiiba kura haitafika robo
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwita 25! Najua huwezi kuona hadi kale kagamba kalikobaki kakutoke! Najiuliza ni kwanini Mods hawakuiunganisha hii ID na ile ya Mwita Mbwa!
     
Loading...