Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warioba 'aruhusu mgombea binafsi'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Apr 7, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Najaribu kufikiri vichwa vya habari 2014 baada ya Jaji Warioba kumaliza kazi yake kwa mafanikio makubwa na kuhakikisha kipengele cha kuruhusu mgombea binafsi katika chaguzi zetu zote. My take: tutaweza kupata wagombea makini wasiokubaliana na sera za vyama vilivyopo
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Na Uraia wa nchi mbili usipate nafasi kabisaaaa katika Katiba Mpya!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mungu, ni wale wale wa CCM ingawa kidogo Warioba ni objective na ni mjamaa wa kweli.
     
  4. i

    isotope JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama kipengere kinachoruhusu baba mwanaasha kuedit report ya tume ya katiba hakijafutwa tusitegemee la maana sana.
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini?
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Manake kisipoondolewa anaweza kuja kuedit mwanaasha kwa niaba ya baba.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Warioba Ausambaratisha Muungano wa Tanganyika na Zanzibar
     
  9. w

    wade kibadu Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walioba ni gud boy.
     
  10. d

    dundula JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wazee wote hawana jipya ni wale wale hakuna cha warioba wala salim kwa nn vijana wamewekwa kando? unafikiri wana uchungu wowote hao maisha yao walishamaliza watoto nawajukuu wao wapo BOT na sekta nyingine nyeti hawawezi kuwa na huruma na mlala hoi
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tunaomba japo waongeze jina la kijana hata moja mwenye mawazo mbadala kwavile hata Prof Shivji hawakumweka
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe unaota,me nlidhani ni taarifa iliyokamilika
     
  13. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hivi hii Tume ya katiba Vijana mbona hawajatujali kabisa, au wazee ndo mawazo yao yanakubalika
     
Loading...