Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo wetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr. Tanganyika, Nov 14, 2010.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya warembo wa bongo huamua kuachana na wapenzi wao mara tu wanapopata umaarufu. Baada ya hapo huanza kujilengesha kwa watu maarufu na wazungu ambao nao wana mademu lukuki. Ndio maana kila siku unasikia skendo. Lakini 'big up' kwa warembo wenye misimamo ambao wamedumu na wapenzi wao kwa shida na raha
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Na point yako ni.....? na kwanini usiwatumie congrats or well done card and has to be here in JF
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hii ina uhusiano wowote na sisi hapa JF.....mbona kama ni binafsi zaidi
     
Loading...