Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo wa SUA mwanipotezea concentration mwenzenu..!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ROGERSHINE, Oct 14, 2012.

  1. R

    ROGERSHINE Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    jana nilikuwa nakatiza mitaa flani hapa sua,daaah nilipofika sehemu flani nikakutana na watoto flani wanachuo
    wakiwa wametupia half dressing style
    maswali kibao yakaanza kunijaa akilini hivi kweli kwa mtindo huu tutafika kweli
    nahisi ule uamuzi niliojiwekea wa kutokuwa na demu chuo umeanza kupotea
    bora na mimi natafute tu demu hapa chuo. arrrrrrrrrrrrrrghghghghg?
     
  2. M

    Mtumbano Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta m1 2kaka u2lie nae lkn chunga sana buum lako.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kweli uskatae kwamba hutokula tena baadae pindi unapomaliza kula................
     
  4. Michael Bosco

    Michael Bosco Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mzee lakini kuwa makini na boom lako wasije kuacha mjini
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kaka mbona Msimamo unakua impaired simple namna hii?

    We assume ni Wabaya na wana Ngoma utadumu kwenye msimamo
     
  6. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Hapo SUA wa SALMA wamemwagwa kibao tu. Xoo jiangalie kaka na kushobokea mbili kifuani.
     
  7. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe mkaka ni dhaifu sana.kwa mtindo huu utateseka sana!!! hivi mpaka umefika umri huo hujawahi ona warembo kama hao? Take care,warembo ndo wamepewa special task ya kusambaza vvu! ukiona nakupotosha wewe nenda kajaribu uone!!!!
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SUA nayo baada ya kuanzisha hako kakozi ka mangwini ka rural development imeharibu kabisa.Enzi zile hakukua na mtu wa kuwaza mademu SUA labda ajitokeze by default mfano wewe unasomea Veterinary Medicine and Public Health ambayo degree inachukua miaka mitano huo muda wa kuwaza uchafu unegeutoa wapi
     
  9. A

    Apex JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Take care wooote mazi genyange!
     
  10. kikale

    kikale Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka mabomu aina ya C4 detector katika sehemu zao za siri hao.ooohhhhhhh!!!!!!! me napita tu.
     
  11. Taeki-1africa

    Taeki-1africa Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bro take care wamama salima bz ni mengi mno boy kama vp we kula kwa macho tu
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    wajinga ndio waliwawo??
     
  13. k

    kibaha lukundo Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ungekuwa Udom si ungekufa. pale warembo wote wa nchii wamemwagwa pale
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si unajua waheshimiwa hiyo ndio mitaa yao, kwa hiyo vitu lazima viwe vya ukweli huko!!!!
     
  15. e

    emmagaja Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    acha ujinga wewe utadisco kwa kuwaza mademu,.hilo ndo tatizo la balehe ukubwani..kwan kwenu mtaan hakuna mademu wakali kuliko sua?
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Upumbavu mwingine, ndio madhara ya kukaa kijijini muda mrefu, unalimbukia mademu wa kawaida tu!
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fahamu kwamba hicho ndicho kitakuwa kifo cha boom lako. Jaribu uone.
     
  18. R

    ROGERSHINE Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    daaaaah,wacha boom life tu coz thy real drive me crazyyyyy hasa hawa mwaka wa pili
     
  19. R

    ROGERSHINE Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    nimekusoma brahhhhhhhhh,ngoja nifanye mchakato na mimi nidake mwanachuo mmoja
     
  20. R

    ROGERSHINE Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    yaaaaaaaaaap,that is true brahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...