Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo wa Kihabeshi pale Ethiopia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 15, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DSC01408.jpg
    IMG_6196.jpg
    IMG_7102.jpg
    IMG_7069.jpg
    IMG_7076.jpg
     
  2. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :rolleyez:
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbona nimeona bandiko la Chicago? ama?:yuck:
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haya naona dunia imechangamka
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tutoto tuzuri hutu...
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Preta na wasi wasi na jinsia yako wewe me au mke?
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni kijapani tupu sio mchina hao!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    vitoto visupuu kweli kweli
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kama vp heading isomeke warembo wa Kihabeshi pale Chicago........Maana naona kuna kitu nimeiona juu kabisa imeandikwa MISS ETHIOPIA CHICAGO-2009
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,533
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Mabinti wa Kihabeshi ndio wanaoongoza kwa uzuri wa beauty barani Afrika kama Waajemi wanavyoongoza Arabuni. Sijawahi kupata taarifa zozote za warembo hawa kama uzuri huo ni kote kote. Wazuri wengi, uzuri wao huishia kutazama tuu. Kwa yale mengine, mabingwa ni mabinti wa Kiganda 'Baganda Women'.

    Miaka ya nyuma kuja jahazi mbili zilileta wanawake wa Kisomali 120 wakafikia Ilala Bungoni, mchana wakijifunika ghubi ghubi na usiku walivamia soko la viwanja, naambiwa wale madada zetu walilala njaa kwa siku kadhaa maana walitawala soko lote, lakini kumbe ni kwa muda mfupi tuu, wateja waliwakimbilia kwa fahari ya macho tuu, ila wakishapita walikuwa hawarudi!

    Kwa wahabeshi sijui ila wao ni jamii ya semi-nilotic, kama walivyo Wambulu, Warangi na Wabalungi.
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Tuzuri upande upi?
     
  12. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani unapokuwa mzee mambo yanazidi kunoga kiasi kwamba unaomba upunguziwe umri ili uwe kijana tena.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lakini hata mama yenu nilimchukua akiwa hivihivi
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kusifia uzuri kunahitaji jinsia kweli?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nadhani hawa pia hukeketwa,kama ilivyo kwa wasomali
     
Loading...