Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

warembo haoooo!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hebu fikiria siku moja umemtoa mkeo out alafu huko mnakutana na mabinti warembo kupindukia ghafla unaanza kukodoa mijicho mkeo nae anakushtua kila saa but huelewi mwishoe anaamua kuondoka kwa hasira je utafanyaje?
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahaaaaaaaaaa.....ndo uzoba huo!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo mtu alioa ya kazi gani???
    Utashangaa warembo mpaka ufe kwa tamaa!
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    we ukiangalia warembo na mi naangalia ma hanky
    tit for tat
    na ole wako unitolee kibesi ndo utajua mi nani
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtaani kwetu tunakubatiza jina la **** Mwanaume lazima uwe stable, hasa unapokuwa na mywife au mysweet
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We mke wangu Utanfanya nini?
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ndo wanawake bana, kila mmoja anamzidi mwenzie. Utakuta huyu ana sura nzuri, mwingine kafungasha kishuzi kikubwa, mwingine ana ziwa saa sita, yaani wee acha tu.
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    je utafanyaje?,
    Itabidi na wewe mume uondoke umfuate mkeo kama unamheshimu kweli umwombe msamaha na outing yenu iendelee kama mlivyopanga iwe.Kwani utafaidika nini ukikosana na mkeo kwa urembo wa kupita tu??
    LAKIN mpaka mkeo anafikia hatua ya kuondoka wewe mume unawaangalia hao warembo kwa jiccho gani hasa???,
    Ni jicho la kawaida tu kama liangalivyo vingine vyote au uangaliaji huo unakuwa na ujumbe mwingine wa ziada??
    Mbona warembo wengi sana akiwemo na mkeo ktk idadi hiyo na warembo wengi zaidi wanazaliwa na kukua,
    sasa wewe mwanamke mwenye uroho wa kuangalia si utapata shida sana???.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wee macho juu ya nini na unamkee...ungekuwa unataka kukodoa mimacho kwa warembo usinge owaa...chungaa TAMAAAA MBAYAAAA
     
  10. v

    van victor Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hiyo ni tabia mbaya na pia nidharau na uzalilishaji kwa mke wako...unaitaj kumwomba msamaha tena umpe na zawadi angalau asahau icho kitendo.
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Du mm nikiangalia wanawake warembo anachukia, nikiangalia wanawake - ugly atashangilia, wanawake ni mama zetu, wanavituko wanapokuwa wamepishana hasa akijua mumewe anapenda mabaibui, au zegembe linalotingishika,au mguu wa bia.
    Naomba dada uvumilie wanawake ndio waliowashawishi kina Adam na Lutu kugeuka jiwe la chumvi au kutembea na mabinti zake wote watatu
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unatema Big G kwa karanga za kuonjeshwa?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Na uendenao..
    nyumbani usirudi..
    ukirudi yako ngumu..
    Hii ni uthibitisho huna heshima mbele ya mkeo..
     
  14. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanamke ukiona mwenzio yuko hivyo ujue imekula kwako shosty. Tatizo wenzetu wengine mkishaolewa mnajiona mmefiiiiika. Nyie jiendekezeni tu mnafikiri walioikosa hiyo bahati watalaza damu inahuuuu
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatakiwa ujiamini naisitoshe umzooee mumue kwa maneno ya utani kuondoka siyo insuuu mazeee wanawaqke wenyewe hawa wakibongo uwizi mtupu
     
Loading...