Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warehouse na Fremu za kukodi bei bwerere manzese midizini!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kahtan Ahmed, Aug 24, 2011.

  1. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kumekua na ongezeko la magodown na fremu manzese midizii kutokana na kukua kwa biashara na msongomano wa watu, tena fremu nzuri zinapatikana kwa bei nafuu na godown! kuna godown na fremu kubwa na ndogo ndogo anaetaka awasiliane na mimi kwa namba 0712212220
     
  2. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kuna warehouse moja inaingiza lorry mpaka ndani kuna ulinzi wa kutosha na choo na hata kama utataka kufungua ofisi ndogo pia waweza bei ina urefu wa mita sita kwenda juu ina square meter 12 yani futi 40
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    taja bei
     
  4. B

    BARRY JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sema bei zake...................acha uswahili
     
  5. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    owk bei ya warehouse ni milioni moja na nusu kwa mwezi na fremu ni laki na sitini kwa mwezi kodi inalipwa kwa mwaka u r welcome!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Manzese 1M???? hii sio biashara ni wizi
     
  7. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    we njo acha woga then utapelekwa mpaka serikali za mtaa acha uswahili ndo mana mnakua hamuendelei kwa dhana potofu
     
  8. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mi ndio kidume wa maeneo haya kama pia unahitaji vyumba,nyumba kupanga na kununua pia unakaribishwa
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Haya bwana kidume! Wenye kuhitaji watakutafuta, lakini vp hali ya usalama manzese midizini? Vibaka wamepungua?
     
  10. k

    keke Senior Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei za fremu hazishuki??
     
  11. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    usalama upo ktk hali ya juu huwezi kuamini nina miezi sita sasa huku sijawahi kusikia tukio la uhalifu wa aina yoyote wananchi wameelimika wakimuona mtu muhalifu wanamripoti ulinzi shirikishi wanajitahi
     
  12. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    bei za fremu hazipungui kwa sababu ya umeme,maji, na ulinzi hutonzi na ni fremu kubwa na nyumba ya usalama wa kuaminika pia huduma ya choo inapatikana
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa mfuga dogs
     
  14. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    hizo zilikua za kizamani sasa hivi pale uwanjani kuna shule na wala sio maeneo hayo
     
  15. a

    abrisalim Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tani
    vipi naweza kupata shamba ndumi?
     
  16. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sijakuelewa shamba nduni kivipi@abrisalim
     
  17. a

    abrisalim Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry mkuu nilifikira cousin wangu kumbe wewe mtu yengine.
     
  18. bank

    bank Senior Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi manzeshe midizini ni eneo gani hasa? biashara imechangamnka hapo au ya kawaida?

    Vipi fremu maeneo ya sinza au mwenge naweza kupata? .samahani kama wewe sio dalali.
     
  19. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    cjui kwa beishara gani unayotaka kufanya kwa mchangamko ila population ya watu ni kubwa
     
  20. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mi sio dalali ila nitakuulizia
     
Loading...