Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warangi wana Sifa Gani..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by leroy, Apr 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wachaga wanapenda pesa,
    Wahaya Usomi na Majigambo,
    Wakurya kupigana na kupiga,
    Wapare Ubahili,
    Warangi wana sifa Gani? Tujuzane jamani?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wana fair skin!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mabinti wapo tayari kushea bwana mmoja hata kama wapo 10 na wakawa wanajua.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  4. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukioa mtoto utamla mpa mamamkwe na wanaume wana vihere here na wanafiki sana
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nimezaa na mrangi, basi ukoo mzima wananiomba hela, mtoto mwenyewe ana miezi 7 tu sijui akianza kuongea itakuwaje. Afu wanaume kazi yao kuchoma mahindi town.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wengi wao weupe,asilimia kubwa hawajasoma,kazi zao ni uhudumu wa bar na nyumba za kulala wageni,utulivu kwenye mapenzi sifuri..
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na WANYATURU je???
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'news alert' kwa content ipi sasa?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana...sasa unafanyaje wanapokupiga mizinga? hivi hawa watu wa huko hawawezi kujitafutia mpaka wategemee dada yao aiyeolewa? kazi ipo kweli
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    >Ukioa kwao,wanajazana ndugu! Na wanajua kuomba haoo
    >Wanazaa kwao na hutajua ad uoe!
    >Washirikina
    (si wote) ..wachache nlowah kuwafaham
     
  11. k

    kiboma stephen Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli ni wagawaji wazuri wa uroda,umbea kwa sana,hawakusoma,wanapenda kutajirika ghafla bila ya kutoka jasho na mmoja akitajirika jamii iliyobaki inamsujudia. kwa wanaume sigara kwa sana, mirungi na ulevi
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hilo la ushirikina naliunga mkono kwa asilia zote...hebu mwaga na zingine unazozifahamu...ni wapenda utegemezi sana..
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    una maana hata wake za watu ni wagawaji? huko hapafai kuoa..lakini mbona hata wanawake wa kipare ni wagawaji vilevile? mi mwenyewe nishawamega kama wawili hivi halaf ndio nikastuka kuwa ni wake za watu...namaanisha wapare...
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    siwafahamu sana hawa bandugu ila mengi yaliyosemwa ni kweli kwa uzoefu wangu wa muda mfupi,mademu kushea mabwana,kuhudumu bar,kugawa utamu, Wanaume mirungi,kupiga mizinga na uvivu wa kufanya kazi ni mulemule
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu zangu wawili wameoa Warangi ni balaa tu. Hawajui hapana.
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawajui hapana?ina maana wanamegwa mno? naanza kuamini hayo maneno yako maana na mm jirani yangu haya yanamtokea...
     
  17. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni watu wa fadhila sana awajui kusema no..
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    wanapenda 'kucheza'
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Waliojaliwa kuwa wazuri huwa wazuri sana pia waliojaliwa wowowo basi huwa ni za kukata na shoka. Ni wacheshi sana na pia kwa kiasi kikubwa wamestaarabika pia ni wapole.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kumbe wako co operative hivyo! je wanafaa kwa matumizi ya chumbani
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...