Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wasambazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thesym, Sep 4, 2012.

  1. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Waraka mchafu wasambazwa
    Katika hatua nyingine, Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA Zanzibar, Said Issa Mohamed, amewataka Waislamu nchini kutopumbazwa na ujumbe wa simu unaosambazwa na watu ukilenga kuwachonganisha na chama hicho. Akizungumza na waandishi wa habari jana mjini Iringa, Issa Mohamed alisema kuna kundi la watu kwa sababu wanazozijua wenyewe wameamua kusambaza ujumbe wenye lengo la kuichafua CHADEMA, huku wakijua huo ni uchochezi wa kidini.

    Ujumbe huo ambao Tanzania Daima imeuona umeandikwa; "Wapendwa katika bwana tumejipanga vyema kuchukua nchi 2015, Haleluyaa. Operesheni vua gamba vaa gwanda itasaidia kuwatia mkononi Waislam. Uingereza na Ujerumani zimeahidi kuwapa vijana wetu mafunzo ya uongozi na ya kivita, tusiache maandamano kwani yanajenga chama zaidi, mawakala wetu waliomo ndani ya CCM na CUF wanafanya kazi vyema tuliyowatuma, vyombo vya habari vimeahidi kutubeba hadi kieleweke, watangazie waumini wetu kuwa ule mpango wa KICHUNGAJI unaendelea vyema kafiri kakosea namba sambaza ujumbe huu kwa Waislamu tujipange."

    Issa alisema kwa sababu ya tishio, Serikali ya CCM na wapambe wake wameogopeshwa na nguvu ya CHADEMA katika mikoa wanayopita, hivyo wameamua kubuni mbinu za kuwachonganisha na wananchi pasipo kujua hali hiyo inaliangamiza taifa.
    Alivitaka vyombo vya usalama kuacha ushabiki wa kisiasa na badala yake vifuatilie hiyo meseji kwa kuwa ni sawa na uchochezi mwingine.

    Kiongozi huyo aliwataka Waislamu kuzifanyia utafiti kila taarifa watazopewa ili wasije wakajuta baadae. Wakati huo huo, Mkuu wa Operesheni Sangara katika ziara ya CHADEMA maarufu kama M4C inayoendelea, Benson Kigaila amesema kitendo cha serikali kuwaomba wasimame kupisha zoezi la sensa kimekuwa na manufaa kwao kwa kuwa wameweza kufanya kazi kubwa ambayo wasingeweza kama wangeendelea na ratiba yao.

    Alisema wamefika katika kata 46 za majimbo ya Iringa mjini, Mufindi Kusini na Kaskazini na kutembelea zaidi ya vijiji 200 kwa ajili ya mikutano ya ndani na kukutana na wanachama.

    "Hawa polisi na CCM ni makatibu uenezi wetu wametusaidia sana katika kutuomba tusimame kazi tuliyofanya, hakika watajuta kwanini walibuni mchezo wao huo," alisema Kigaila.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Uchonganishi wa kidini hautafanikiwa kamwe!
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukichanganya akili ya Nape, Mwigulu na Shigela, ndiyo unapata product hiyo...
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mtambo wa mwigulu alonunua yerusalemu umeanza kazi zake.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    TCRA wanataka ujumbe uweje ndio wafuatilie?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    TCRA wanafurahia tu, ungekuwa ujumbe wa kumkashfu rais lazima watu wangekuwa kolokoroni
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Currently our prayers is for GOD to really steady this radarless sinking ship.

    Actually it's by HIS grace that it hasn't sink or explode by now, given the ceaselessly barrage from Kikwete and his party aimed to tore this country apart in order to buy a false security & dominance.

    Folks, we are here for a reason. We are here to stay and prosper in free, developed and just country. Tanzania is for all Tanzanians.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,369
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Tatizo Waislam wamekuwa watu wakutumiwa sana...kama Toilet paper vile ndo maana kila kitu huwa kinaelekezwa kwao.
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    baba yangu alinitumia sms yenye ujumbe huu,kiukweli ni mdini sana nikamwambia nakushukuru kwa kunipeleka shule nielimike

    kwa ueleewa mdogo tu ni mbinu ya magamba unaytumiwa na magamba. kwa kuhofia MVC sidanganyiiki
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nchi hii bana, haieleweki nani refa, nani mchezaji. Tatizo zaidi ni pale refa naye anapotaka kufunga goli la kiufundi zaidi.
     
  11. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    mbona redio imani juzi kwenye kipindi cha kidokezo imewaasa waislamu kwamba meseji ni za uwongo kuna mtu anatumia kwa ajili ya manufaa yake.zipo kama tatu walizisoma.
     
  12. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    I reserve dat msg
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani Magamba hayajifunza chochote kupitia sensa juu ya mbegu ya udini waliokwishaupanda tayari? Kweli akili zao ni mfu.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..itakuwa walipumzika pale chadema waliposhikilia bango sasa wameona kimya wameanza tena hata tcra hawana mpango wa kuutafuta pamoja pamoja na kujivunia kuwa wanaweza kuingilia mawasiliano yoyote.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huko ni kama kumpiga chura teke, Watanzania wa sasa si wale wa 1947. Ngoja walete stori za mwandishi kujilipua halafu zile za Igunga kuchoma nyumba kisha kusema CDM sisi wajanja.
     
  16. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naungana mköno na wanaosema haya ni mawazo ya Nepi,NCHEMBA na Kibajaji hawa kwa utashi wao linawahusu.
     
  17. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    baadhi yao sio wote wamekuwa wakitumiwa kama kondom ambapo mtu akitaka kuzini huitumia lakini akiisha maliza haja zake huitupa na huona kinyaa hata kuigusa,waislamu safi tusikubali kutumiwa kwa maslahi ya wachache.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahaha siasa za majitaka bhanaa...wakati mwingine huwa najikuta nacheka alone
     
  19. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    CCM ni mababa ya kutunga bhana, yale yale ya mwaka 2010 kwamba Slaa akiingia ikulu damu itamwagika! kwa hali hii na woga wa watz, sijui kama tutafika!
     
  20. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Classmate (Benson Singo Kigaila) hakika juhudi zako zinaonekana ndani ya CDM. Ongeza bidii kaka, CCM wanasahau ya kuwa.....mlango mmoja ufungwapo mwingine unafunguka.....
     
Loading...