Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa wazi kwa The Finest.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 5, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ninapoandika waraka huu ni dakika moja baada ya kumalizika birthday yako.Hongera.
    Binafsi nimekuwa memba yapata muda sasa ndani ya jamvi hili la jf.Kama ni kuona nimeona mengi humu.Kwa kifupi i am a keen observer of the goings around here. Niseme neno moja:
    afrodenzi anakupenda!
    Ushauri wangu kwako:
    Mpende afrodenzi
    Muenzi afrodenzi
    Mfanye afrodenzi awe kitovu cha dunia yako
    Mkabidhi afrodenzi tunu ya roho yako
    Katu usim cheat
    Awe mboni ya jicho lako
    Daima dumu
    Na Inshallah
    Mkijaliwa kuoana
    Wanenu wakue vyema
    Wawe mfano wa tabia njema
    Ameeen.
    Ps:
    Kwa kuzingatia uzito wa waraka huu bishanga hatapost tena chochote kwenye uzi hu,alamsiki!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha.. Bishanga hivi baada ya kuachana hapa Serena kumbe ulikuwa una lako kichwani afrodenzi she will always be there you know
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahah,

    Bishanga bwana unatisha...Umeandika haya kweli bila motivation ya kitu (brown envelope)??

    Haya bwana TF...ushindwe mwenyewe!!


    Happy B/day kama ni kweli!

    Babu DC!!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pendaneni.......
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Bishanga Babu Jinga Abashaija.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Natafuta ile thread yako ya ukuwadi, nikompee na hichi anachofanya Bishanga. Naomba link
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha.. DarkCity brown envelope
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hebu basi mjukuu wangu ninong'oneze, huyu bepari umekatia kama msimbazi ngapi vile?

    Babu DC!!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wapendane au wamependanishwa na Bishanga?

    Babu DC!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol...Babu DC mimi sio kama wale wabunge wa CCM waliokuwa wanagombea ubunge wa Afrika Mashariki
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Bishanga mbona unanipeperushia ndege wangu?
    Tuna ugomvi mie na wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    happy birthdAy
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga, umewshawa wee hadi umejikuna na kutumbua kipele.

    Ila fynest, kazia hapo hapo kama bishanga avosema ndo maana jana alikuwa katingwa na umbea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee....kaaaazi kweli kweli!!!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    bila shaka bishanga alitupa ndowano kwa afrdenzi
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aaah!Sisi yetu macho,mabakuli yetu yamefungwa for good!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    bishanga mbona kama unamkuwadia finest?
    ndio mambo ya marriage consultant?
    finest kaz kwako na hongera sana una bahati yaani hadi kuwadi unaye??????????????????????
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bishanga umejitahidi kweli kumtafutilia penalti TF sasa ngoja tuone atavyopiga penalti hiyo kuelekea lango la Afrodensi hapa, namuona golikipa machachari kabisa Afrodensi yupo golini pale kulinda lango lake vyema.

    Refarii Bishanga anapuliza filimbi pale, mashabiki wote wa JF wanamuangalia TF anavyokwenda kupiga ile penalti.

    Haya moja mbili anakwenda TF anapiga mpira ule, anapiga mpira ule AME .......

    Ame....... inaweza kuwa amepata aua amekosa.

    Nipeni mji niwamalizie kama amekosa au kapata.
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaaa inaelekea Bishanga refarii mzuri sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hizi ndio shida za kupotea muda mrefu hata sijui trends za vitu humu jf....hongereni
     
Loading...