Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa Uchaguzi wa Kuli: Yana Mwisho Haya!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Companero, Aug 13, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Mgawo wa Umeme - Mwisho wake ni 2010

    2. Ukosefu wa Maji - Mwisho wake ni 2010

    3. Baa la Njaa - Mwisho wake ni 2010

    4. Ajali zenye Kinga - Mwisho wake ni 2010

    5. Upungufu wa Madawa - Mwisho wake ni 2010

    6. Elimu isiyo Bora - Mwisho wake ni 2010

    7. Uhaba wa Ajira - Mwisho wake ni 2010

    8. Janga la Umaskini - Mwisho wake ni 2010

    9. Wizi wa Rasilimali - Mwisho wake ni 2010

    10. Ujasiri wa Kifisadi - Mwisho wake Ni 2010
    -------------------------------------------

    "Yana Mwisho Haya!" - Kuli Rashidi

    "Kura Yako Itayamaliza!" - Kuli Kompa
    -------------------------------------------
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh...tutaona kama kweli hayo yote mwisho wake utakuwa 2010.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ngumu kumeza hii!
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Companero, ingawa siku hazigandi hapo ulipoweka mwisho wake ni 2010, weka mwisho wa dunia
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Inawezekana, wajibika katika nafasi yako/It can be done, play your part
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli tamu kutafuna,ngumu kumeza
    ila kwa staili ya kijeshi hii watawala wetu wanayotaka twende nayo tutafika tu,fikiria wakiteuliwa wajeshi wengine tu kadhaa kuongezea na hawa ambao tayari tunao,afu inafanywa operesheni ya kijeshi lakini yenye nia ya kutimiza ahadi inawezekana kabisaaaaaaaa
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Mimi tayari mbona nshaanza kufanya hivyo! Tena nimeanza zamani tu. Na najivunia kuwa sijawahi kupoteza kura yangu kwa fisadi yeyote yule.
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ewa sasa hakikisha unahamasisha wengine wafanye vivyo hivyo. Inaanza na mtu mmoja. Tutafika tu. 2010 ndio kipindi cha mageuzi (turning point)!
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I enterily agree with you and would like to give a few lines from eminent people as a guide to what you have said.

    1. Alone we can do so little, together we can do so much.
    Hellen Keller

    2. There is nothing that cant be done if we raise our voive as one
    Hellen Keller

    3. The belief in a thing make it happen.
    Frank Lloyd Wright

    4. Bad Officials are elected by good citizens who do not vote.
    George Jean Nathan

    5. We must be the change we wish to see in the country.

    Therefore we must go to vote kwenye uchaguzi wa mitaa na uchaguzi mkuu.
     
  10. T

    T_Tonga Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona hilo haliwezekani maana hata hiyo kura yako itaingia kwao mmesahau kuna wagombea hata kura walizo jipigia wenyewe hazikuonekana umekaa kama hujui chama cha mafisadi kilivyo
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    So, what next?,afadhali upige kura halafu iibiwe kuliko kutopiga kura kabisa. Kama wote tukiamua na wote tukipiga kura kutaka mabadiliko basi yatakuja tuu
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hehehe nilirudi nyingwa (vijijini) nikakuta ndugu zangu wamepigishwa vitenge na T-shirt za CCM. Sasa hiyo shule ya kuwabadilisha mawazo sijuhi ingeanzia wapi?
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wape kauli mbiu kuwa pilau inakaa tumboni masaa 8 kiongozi aliyempa pilau atakaa madarakani miaka mitano. Fulana, Kofia na Kitenge vinakaa mwaka mmoja lakini kiongozi mbaya anakaa miaka mitano.

    Au unaweza kuwaambia kiongozi mzuri ataleta sera nzuri zitakazo wawezesha kununua T shirt, Kanga na Kofia kila mwezi.

    Wataelewa tu kwani umesahau kuwa watanzania si mabwege tena?
     
  14. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Change we can believe in! Yes we can.
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Thanks a lot active citizen. This is what we call citizen agency. There are other more or less quotable quotes, here they are:


    1. "Never doubt that a small group of thoughtful committed citizens can change the world. Indeed it's the only thing that ever has" - Margaret Mead


    2. "Nothing can stand in the way of the power of millions of voices calling for change" -Barack Obama

    3. "The best way to predict the future is to create it" - Peter F. Drucker


    4. "The greatest revolution of our generation is the discovery that human beings, by changing the inner attitudes of their minds, can change the outer aspects of their lives" -William James


    5. "You never change something by fighting the existing reality. To change something, build a new model that makes the existing model obsolete" - Buckminster Fuller


    6. "If everyone demanded peace instead of another television set, then there'd be peace" - John Lennon


    7. "You may never know what results come of your action, but if you do nothing there will be no result" - Mahatma Gandhi


    8. "It's not just enough to change the players. We've got to change the game" - Barack Obama

    9. “The key to change... is to let go of fear” - Rosanne Cash

    10. "Change will not come if we wait for some other person or some other time. We are the ones we've been waiting for. We are the change that we seek" - Barack Obama


    11. "The only thing necessary for the triumph of evil is for good people to do nothing" - Edmund Burke


    12. "It can be done, play your part" - Mwalimu Julius Kambarage Nyerere
     
  16. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Companero,

    Lakini Rashidi si aliogopa kunyimwa Chakula cha Usiku na mkewe? au ?
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mchungaji si Neno linasema 'ampendaye...kuliko...hanistahili' kwenye mapambano? Au?
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2015
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    walotoa ahadi wenyewe wameshasahau
     
  19. gnassingbe

    gnassingbe JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 3,080
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Majanga!
     
  20. gnassingbe

    gnassingbe JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 3,080
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Hata waliopewa ahadi washasahau.Aiseee!Tutatoboa kweli!
     
Loading...