Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa siri wanaswa na Dr. Slaa kutoka CCM, juu ya katiba mpya kuelekea kwa wakuu wa Mikoa,Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Apr 15, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa Akiwa kwenye ziara ya Kujenga Chama shy amesema Kamati kuu ya ccm,imetuma waraka maalum kwa wakuu wa wilaya na mikoa yote nchini kuhusu katiba mpya wakielekeza juu ya yale mahitaji,na mambo mbalimbali ambayo wanahitaji kwenye katiba yao,waraka huo unaonyesha mahitaji mbalimabali ya ccm na lazima yasimamiwe kama ilivyoonyeshwa !!!!!!!!

    Dr.SLaa Amesema kuwa waraka huo unamaslahi binafsi na unaweza kuhatarisha hali ya amani na utulivu hapa nchini.

    Wana Jf Je ! Tunatengeneza katiba yenye maslahi ya ccm ama ya watanzania wote !!!!!!!!!!!!

    Sorce:ITV HABARI SAA MBILI USIKU
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani sasa hivi kila kinachofanywa na CCM iwe mchana au usiku lazima taarifa lazima ifike hapa Kinondoni Mtaa wa Ufipa! Na wanaoleta habari ni wao wenyewe!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Duh!!!kama ni kweli,kazi ipo!!
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kule ndo kuliko ungua shoka mpini ukabaki...:A S-fire1:
     
  5. B

    Benno JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Copy ya wakala huo please!! Otherwise ni vigumu kugambisha
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtetezi wa wananchi yuko kazini, Simsifii huyu mzee lakini kila mtu anaona anachokifanya, Mafisadi wanamwogopa sana ndiyo maana hawataki 2015 agombee. CCM wanamwogopa sana,

    Kawashika pabaya, CDM itisheni peoples power najua JK na CCM yake hawaendi bila peoples power.

    Tatizo ni kwamba CDM wakijitoa patachimbika kwa hiyo lazima warekebishe hizo kasoro.
     
  7. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mzee kweli ni mnafiki , chekeleeni2 kauli zake na uzushi wake ipo cku nchi hii itakuwa damu.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    slaa ni nouma
     
  9. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    umeshaambiwa source itv kaka.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna wana ccm wengi tu damu zao chadema na hao ndio wataimaliza ccm''
     
  11. B

    Benno JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama source ni ITV kwani Dr. Hana copy, si unascann tuu na kuweka basi. Source is not an issue, tunataka kuusoma huo waraka.
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,449
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    TUMBILI bana unanipaga raha sana, kwa hiyo unamaanisha wanajisalimisha wenyewe kwny ofisi ya CDM, kabla msako haujafanyika
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,449
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    bora iwe damu tujue moja, kuliko kundi dogo kufaidi rasilimali zetu
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina ushahidi wa kutosha kuhusu wabunge wa 1977(CCM) wanataka kuhamia CDM na madiwani kibao kila siku wananipigia huku majuu nitawatajieni wote.
    CCM pwaa 2015!!CDM with M4C in total power!
     
  15. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanasema wanataka mabadiliko ya kweli....haya kataa, Anna K.Malecela, Samwel Sitta naendelea kuwataja,...madiwani ndo usiseme.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Na ndiyo maana kina Tundu Lissu walikuwa wanapinga wakuu wa wilaya kuwa sehemu ya mchakato.Ni kutokana na hujuma kama hizi.
     
  17. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Kwa hyo yale yote alyokua anattambia 'Baba Rzwan' n danganya toto?Mara hii keshaenda ktugeuka na kuonesha true kala yake...?Chama chao chenyewe hakna registration...
     
  18. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    nenda kwenye ofisi za chadema mkuu.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Najua CCM lazima wachakachue tu, hawana nia ya dhati ya kuandika katiba mpya
     
  20. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakuna siriiiii chini ya jua. wamechelewa ila wasonge mbele watakutana na katiba mpya ikija waipokee.
     
Loading...