Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa Pili wa Pascal Mayalla.Maisha Binafsi.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Jul 31, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wana jf wenzangu.

    Binafsi, sipendi kujizungumzia maisha yangu binafsi, lakini leo, imebidi kwa vile kuna thread ambayo mimi nilihusishwa kwa tuhuma za ushoga.

    Nilijipanga kuijibu, nikakuta imefutwa. Namuomba mode, airudishe. Kama humu jf tunayasema yoyote kuhusu yoyote akiwemo mkuu wa nchi, basi ni busara uhuru huo ukaachwa hivyo hivyo ulivyo hata kama ni tuhuma zinazomhusu member wa humu ndani kuepusha jf kuonekana ina play double standards, kutuhumiwa watuhumiwe wengine bila hata ya ushahidi, lakini akituhumiwa jf member, thread inafutwa.

    Naomba irudishwe ili nipate fursa ya kuzijibu baadhi ya tuhuma.

    Kituko, na wengine,
    Mimi ni memba humu JF, na binafsi sipendi kwenda deep kwenye personal issues za watu, lakini kwa vile hii issue ni 'trivial' na iliwahi kuvumishwa huko nyuma, sikuona haja ya kuijibu kwa kuamini, kwenye ukweli, uongo hujitenga, niliamini imekufa kama ilivyoibuliwa, lakini uongo ukisemwa sana, na kurudiwa rudiwa bila kukanushwa, mwishowe hugeuka ndio ukweli machoni na masikioni mwa watu.

    Baada ya issue hii, kuibuka tena kwenye hii, thread, niliamua kuifuatilia na hatimaye ningeijibu, hata kama usingeniomba.

    Kwa wakati huu ninapojiandaa kujibu,
    Naombeni kwa yoyote mwenye facts zozote kuhusu mimi na mahusiano ya kihivyo aziweke humu, ili wakati wa kujibu nijibu jumla.
    1. Kwa kuanzia, naomba niweke CV yangu fupi, ili yoyote mwenye hoja yoyote dhidi yangu, ailete hapa jamvini.
    Mimi ni mwandishi wa habari na Mtangazaji,
    • Nimesoma primary Oyaterbay -miaka 7
    • Tambaza Sekondari- miaka 4
    • Ilboru High School-miaka 2
    • JKT Makotupora na MMJKT-mwaka 1
    • Tanzania School of Journalism- miaka 2
    • Chuo Kikuu cha Dar es Salaam -miaka 4 - Nikiwa UDSM, nimeishi Block F, single room no 128. Kama kuna watu waliona any frequecy visitor wa jinsia yangu chumbani kwangu, pia naomba mseme.
    Hivyo sehemu hizo zote, nimesoma na watu ambao wanazifahamu tabia na mwenendo wangu tangu utotoni mpaka ukubwani, hivyo namuomba yoyote aliyewahi kuona tabia, mwenendo au viashiria vyovyote vya tabia hizo, naomba aziweke wazi ili kuthibitisha hilo.

    2. Nimefanya kazi
    • Daily News - miezi 6 (intern)
    • Radio Tanzania -miaka 5
    • DTV/Channel Ten -miaka 5
    • TVT/TBC -miaka 2
    • Umoja House -miaka 2
    • PPR ambako niko mpaka sasa
    Hivyo kote huko nilikofanya kazi, naamini kuna members humu JF ambao wananifahamu, kama kuna mwenendo wowote unaofanana na tuhuma hizo, naomba waeleze kwa ukweli na uwazi.

    3. Mimi naishi Mbezi hapa jijini Dar es Salaam, lakini pia kwa vipindi tofauti, nimewahi kuishi katika miji ya London, Washington DC, New York, Stockholm, Rome, Geneve, New Dheli, Nairobi, Kampala, Bujumbura, Kigali, Lilongwe, Pretoria, J'burg etc. Kote huko, nimekuwa nikiishi na jamii za Watanzania huku ni interact kwenye sherehe, mitoko na maisha ya kawaida, hivyo lazima kuna watu wanaijua mienendo yangu, na ukweli huwa sifanyi mambo yoyote kwa kificho, kama nina tabia hizo, nawaomba waseme wazi tuu.

    4. Life style yangu mimi ni lifest hivyo mambo yangu mengi ni mambo ya hadharani. Miaka 15 ya maisha yangu, nimekuwa nikiendesha bike's, big na racing bikes, kama kuna mtu ana kumbukumbu ya kuniona nimepakizana na mtu wa jinsia yangu au hata tuu kuandamana naye popote, naomba aseme wazi.

    5. Nimeitumia sehemu kubwa ya ujana wangu kuishi maisha ya kawaida, kujirusha kwa kiasi, kunywa na makundi ya watu, na kujichanganya sana tuu, hivyo kwenye michanganyiko yote hiyo, kama ni mtu wa kihivyo, lazima wapo walioshuhudia, please just come forward and say it!.

    6. It takes two to tangle!, kwa vile mimi ni mlengwa, basi lazima nitakuwa nimeshawahi kuwa na patner mwingine yoyote zaidi ya huyo anayetajwa, hivyo kama kuna yoyote aliyewahi kusikia mtu mwingine yoyote ana mahusiona ya kihivyo na mimi, naomba aje forward.

    Baada ya kuuliza maswali yote hayo, nitakusanya majibu, ndipo nije na jibu, why me, kwanini niuhusishwe na Mataka

    7.Mataka namfahamu tangu akiwa PPF, na mimi nikiwa mwanahabari. Mwaka 1999, nilidhaminiwa na PPF, NPF na Masai Studio, kufanya ziara ya kihabari nchini Marekani, hivyo nilikwenda ofisini kwake kwenye masuala ya udhamini, kwa hisia zangu, kwa vile ombi langu lilikuwa la dharura, nilipata udhamini husika na kulipwa in US $, sasa hizo pilika za malipo wakati huo, tena kwa fedha za kigeni, shughuli yake ilikuwa kubwa. Naamini ni kufutia kupatikana kwa udhamini huo, kukapelekea mabingwa wa kudhania, kujiaminisha udhamini ule, kwa uharaka ule, sio bure, lazima kuna kitu, ndipo uvumi huo ukaenezwa.
    8. Nilisafiri safari husika, na katika safari hiyo, Mataka hakuwepo, sijawahi kukutana popote na Mataka tangu baada ya kuupata udhamini ule. Sijawahi kukaa nae hoteli moja popote, au kukutana naye privately popote.
    9. Niliporejea nchini, mwaka 2000 ndipo Uvumi huo ukaibuka, nikiwa TBC. uliwafikia rafiki zangu wa karibu walifadhaishwa sana, hata mimi pia nilifadhaishwa na uvumi huo. Nilishauriwa ili kuufuta, nionyeshe uanamume wangu kwa kujifanya kijogoo, sikuona sababu nikiamini kwenye ukweli uwongo hijitenga, kwa vile ni uwongo, sikuujali nikiuacha ujitenge.
    10. Mimi Pascal Mayalla, nathibisha kwenu, sio shoga, sina vitendo vyovyote vya ushoga. Ni baba wa watoto 6, watutu kati yao wako sekondari na wawili ni member humu JF. Naamini wale watu wangu wa karibu, wananielewa, wale wengine wasio nielewa naombeni mnielewe.

    Asanteni.

    Pascal.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    Pole sana Pascal....binadamu ni furushi la moto......halibebeki
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Pascal pole na hongera kwa kuamua kuweka wazi, haswa kukanusha huu uvumi mbaya. Naelewa namna inavyofadhaisha kupatikana na tuhuma za namna kama hiyo.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Pole sana bwana Pasco. Kwa kweli inatiaga hasira sana pale watu ambao hawakujui kujifanya wanakujua na kuanza kueneza mambo ambayo hawawezi hata kuthubutu kuyathibitisha.

    Watu wa hivyo wapo wengi sana humu JF. Amini usiamini hata mimi nimewahi kuzushiwa eti ni shoga. Tena nilizushiwa na watu ambao hawanijui kabisa. Watu ambao hawajawahi kuniona na ambao hata nikikutana nao mtaani hawataweza kunitambua mimi ni nani. Lakini wakazusha hivyo. Inasikitisha kwa kweli.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole sana Pascal....
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu mkuu kuna watu walianza kuomba namba nini..
    kudos pascal m kwa kuvunja ukimya..
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah tangu mwanzo nikiona giza tu, heri hapo kwenye nimejua nnini kinaendelea, so pole kwa kuzushiwa Ushoga
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duh Kaka Pole sana, ni dhahiri umeeleza kila kitu kwa kina, Ingawa najua hunijua by JF ID, personal nakufahamu niliwahi kufika hadi kwako pale mbezi jogoo na hata kabla ya hapo pale Ilala nikiwa na rafiki yangu mmoja ambaye ni mwanahabari akiwa anamsarandia shem wako aliyekuwa akiishi na watoto wako wawili by then. Frankly speaking kuna mambo ya kawaida niliyajua kuhusu wewe lakini kwa kweli sikuwahi kusikia hiyo habari.

    My Take:

    Kuna namna ya chuki ambayo imejitokeza kwa sababu moja ama nyingine aidha kwa sababu tu za kimaisha, Kazi au shughuli nyingine ambayo binafsi ndo hasa chanzo cha kuchafuana kwa kiasi hiki.

    Mayalla, unachotakiwa kwa hivi sasa ni ku-ignore ili isizidi kuumiza Moyo wako maana kwa namna ambavyo umeelza kwa uchungu ni sifa kwa wale waliokusudia kukuchafua!

    Maneno sio mwisho wa maisha ingawa kwa kweli yanadescourage kwa namna ya pekee!

    Pole sana Brother, Naamini Yataisha Maana yanenwayo na mwanadamu yanakwisha!!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana

    mimi nilisema siamini hizo habari
    na sasa umenithibitishia live na wengine sio kweli

    wabongo bana.....
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Yaani mtu akienda nssf kufuatilia malipo basi tabu

    tutafika mahali tukimuona huyo mataka yupo sehemu tunakimbia mbio
    kabla hujaaanzishiwa habari sizo
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana Paschal! Kuzushiwa habari mbaya kiasi ...pole sana ni kweli kuna habari nyingi sana za ajabu na maisha ya watu zinaletwagwa humu na inahitaji hekima kuu kujitokeza kutoa ukweli husika

    Wengine wanaamua kuacha , wengine wanajibu lakini maisha yanasonga mbele nakupongeza kuvunja ukimya!
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka!
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    so sad,kwanin mtu anaweza kumbebesha mwenzie kashfa nzito kama hii.....duh,bor uzushiwe mwizi si ushoga......
     
  14. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Pole , lakini angalau umezushiwa thru ur Nyani Ngabu alias and not ur true identity....japo pia ni mbaya but heri kuliko kutajwa...
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole paschal....propaganda zingne ata zsambazwe vp WALA HAZIVUMI.....WALA HAZISHK MASIKIO YA WATU....uwongo ujitenga always..

    wapotezeee...shoga haji kwa kupakaziwa...ata ukiambiwa john ni shoga lakin ukmchek km hana dalili za ushoga ..basi habar hufa na wala aikai kichwani.....


    achana nao..iyo ni vta ..yaweza kuwa ya maslahi...kaza buti....watachonga wataacha wenyewe
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana Pascal!<br />
    Ulikuwa lini kwa Bino Mkuu?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba nilete kisa kama hiki kilitokea tanga zamani

    kuna jaamaa mmoja tanga anaitwa bwana kaka
    huyo jaamaa ni maarufu mno tanga kwa mambo kama yanayosemwa kuhusu mataka
    halafu ni mshabiki mkubwa mno wa coastal union

    sasa kuna siku kuna mtu aklikwenda kumtembelea nyumbani kwake.
    Na huyo bwana kaka nyumba yuko peke yake na alikuwa katoka bafuni kuoga
    yupo na taulo,
    jamaa hakukaa mda mrefu ,mazungumzo mafupi,sasa
    anatoka nje kuondoka na bwana kaka anamsindikiza kumtoa nje huku amevaa taulo.....
    Na huku nje kuna watu.....unaweza pata picha ilivyokuwa
    uzushi ulisambaa haraka mno....
    Imenikumbusha hii story nlisimuliwa zamani kidogo...
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,785
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Niliifuatilia ile thread kwa umakini pasipo kuamini kilichokuwa kimeandkwa.. MY TAKE: Bro relax and take that challenge as part of life, najua ilikuumza sana na kukuleta mfadhahko.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nn
    unaweza sema only famous people ndo wanazushiwa hayo mambo
    mfano
    obama,jay z,lenox lewis,the list is endless
    inawezekana wewe ni famous thats why??
     
  20. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually sikuwahi kusikia huo uzushi kwa hiyo No comment ila pole sana mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...