Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa mchungaji mtikila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Apr 16, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa yeyote aliyebahatika kuusoma au kuupata walaka unaodaiwa kutolewa na rev. mtikila na polisi kusema una chochea machafuko naomba auwasilishe hapa watu wapime kama yanayoongelewa ni uchochezi au ndo hali halisi ya nchi yetu.
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jambo jema hilo.
     
  3. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sure man, nimekuwa nausaka huu waraka nione hicho cha kumkamatisha Mtikila but in vain...mwenye nao plz
     
  4. B

    Bifandimu New Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waiting please!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Polisi wameuwahi...hatutaupata
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee naye amefulia si ni yeye aliyepokea uchache wa Rosti ya Azizi huyu. Asituchanganye hapa, nimeishamtoa katika orodha ya wapambanaji wazuri
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Bwana Nyati tupe proof kama Rostam alimpa kitu kidogo,pia ilikuwa ni shilling ngapi na lini!
     
  8. Bon

    Bon Senior Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli!!
     
  9. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mmakonde mtikala aliwahi kukiri mwenyewe kuchuka uchache wa rstam
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hii ni thread ya kuomba waraka na si kutafuta CV za mtu.
    PLS mwenye waraka auweke hapa tuusome tujue kilichomo ndani yake.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Msanii bwana... Ha ha haaa haaaaa...
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yap hii ni nzuri
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Huu ni ubishi sasa! liko waazi hili na wote walikiri kupeana pesa, sasa wewe unataka mtu akariri tarehe, suti aliyo vaa n.k!!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwenye Waraka wa Mtikila auweke hapa.
     
  15. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Nzi yuko wapi?
    Hebu tafadhali aruke had Central police akauchukue!
     
  16. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mna maana mwenye waraka wa UCHOCHEZI WA CHUKI ZA KIDINI auweke hapa WAFUASI wake wa pande zote mbili waanza kututakanana......

    Omarilyas
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwenye nao auweka hapa, tuusome amabao hatujausoma
     
Loading...