Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa Lema kwa rais wasambazwa Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Medical Dictionary, Jun 4, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo katika pitapita zangu katika maeneo ya soko kuu jijini arusha niliona sii mbaya nikienda kupata taarifa mbili tatu katika kijiwe kimoja cha wazee pale soko kuu.

    Wazee wale walikua wanzungumzia hotuba ya rais..muda si muda ilitokea gari aina ya noah ikapaki pale akashuka Godbless Lema na karatasi kadhaa zilizoandikwa huo waraka wake ndipo akaanza kuugawa kwa wa2 waliokuwepo pale zilipo isha copy zikatolewa na kuanza kujadili nao kuhusu waraka huo.

    Pia Lema aliuza baadhi ya cd za nyimbo za chadema na operesheni za m4c na kwawale wasio na uwezo walichukua bure. Hakika hamasa ya wa2 ilkua kubwa sana pale. Hakika ccm wasahau kabisa jimbo la Arusha mjini.

    pipiooooz....powerrrrr..!!!!
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm arusha ilizikwa makaburi ya ngarasero.jeneza lilojaa bendera za ccm lilikokotwa na punda kihongwe!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    R.i.p ccm
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu inawezekana ukawa na nianjema lakini usipotoshe umma Lema uko kusini kwenye M4C hayuko Arusha na kwenye zile CD lema kama lema hauzi bali kuna watu wali record na wana uza kweli pale stand ndogo ya hiace na soko kuu huuzwa sana...kuhusiana na waraka wa Lema kusambazwa nani watu wameamua kuwasambazia wakazi wa arusha baada ya kuguswa na ujumbe uliotolewa na Lema...
     
  5. mashami

    mashami Senior Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dadadadadeki nilikua maeneo hayo nafikiri nilipishana na kamanda anyway CCM ARUSHA WASAHAU KAMA KUNA HILI JIMBO TANZANIA
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata mimi nilishangaa sana kumuona Lema pale wakati najua yupo Mtwara..lakini yawezekana alitumia usafiri wa ndege..hata hivo hakukaa sana alionekana kua na haraka sana.

    Kuhusu CD hizo nikweli zinauzwa maeneo uliyo yataja lakini pia lema alikuja nazo pale na hata hivo zilizochukuliwa bure ni nyingi zaidi ya zile zilizouzwa kwahyo nia ya Lema haikua biashara..
     
  7. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha urere! Lema yuko kusini!
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu mimi mwenyewe nilimshuudia na nilishangaa sana uwepo wake pale wakati nafaham yupo kusini lakini yawezekana ali2mia usafiri wa ndege..!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Lema jioni hii amehutubia kusini
     
  10. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia ya murongo ni fupi!

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  11. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhan hiyo post kuhus lema kuhutubia mkutano huko kusini(ndanda masasi) ndio inawachanganya..kwenye hyo post ukisoma vizur imeandikwa kua alihutubia jana..najui nivigumu kuamini lakini nilimshuudia na wala sio habari ya kuadisiwa.
     
  12. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    hata mie nashangaaa Lema jana mnamo majira ya tisa kama na robo alikuwa anatoka kewnye mkutano mji mdogo wa Ndanda kwa ajili ya kurudi Masai mjini kuungana na Kamanda wa kikosi cha anga Mbowe, na DR slaa,kama kasafiri kwa ndege,ni Mtwara mjini ambako ni km 260 toka mtwara mjini,na ndege pale hutoka saa 3 asubuhi?aliwezaje kuwepo Arusha,kuwa makini kwa taarifa zako ,huyo jamaa asipotoshe umma.
     
  13. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    namba za lema 0764150747
     
  14. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muongo na mnafiki wewe. Kamanda Lema yuko kusini. Acha kudanganya watu
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Crashwise yuko karibu sana na Lema kwa hiyo alivyokupinga kubali tu umekosea
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sasa wakuu jibu ni yupo a town au kusini?mimi namkubali sana lema,pia taarifa za mikutano ya huko kusini hatuzipati sawasawa na mashabulizi yanayofanywa.
     
  17. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Taarifa tata kama hizi mue mnazileta japo na ushahidi wa picha
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Aibuu kusutwa tena mwanaume dahh haya yamekukuta uongo usirudie.Au ulifikiri upo FB pole ni upepo tu unapita.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Lema yupi???
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lema hayupo Arusha, nimeongea sasahivi na kamanda. Labda umeona copy. Original anatua Arusha kesho.
     
Loading...