Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa kusitisha ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Konakali, Jun 15, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tafadhali wana JF, mwenye waraka wa kusitisha kuwaondoa watumishi wa umma wasio na vyeti vya form four, hasa katika wizara ya maendeleo ya mifugo na uvuvi - Tanzania aniwekee...!
    Nawasilisha...!
     
Loading...