Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa kidini wasambazwa zanzibar kukichafua chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Feb 5, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni waraka unaozungumzia uhusiaono wa Kanisa na Chadema.
    Waraka huo uliosambazwa zaidi katika Jimbo la Uzini

    Source: Gazeti la mwananchi
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magamba at work.

    Butiku warn them, they decide to put cotton in their ears. Let us wait and see.

    Perhaps Rasìd Shamte will help CCM A&B to spread the message with another sms.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ningeshangaa kampeni ziishe bila udini udini sehemu kama hizo!! Na huo ndiyo mtaji mkubwa wa Magamba kwa wasioona na waioelewa.
     
  4. M

    Mbuli Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hilo sio la ajabu maana mimi nililitegemea tangu siku ya kwanza
     
  5. B

    Bubona JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM inkufa vibaya japo wenye nayo hawataki kukubali ukweli huu.
    Kutoka chama chenye fikra za ukombozi wa wananchi wa Tanzania na Afrika kwa ujumla, huku kikisisitiza umoja mpaka kuwa chama kisicho na fikra wala dira huku kikisisitiza utengano ili kitawale!!!!.
    Kufa haraka CCM, kufa.
    Maana uwepo wako ni janga.
     
  6. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hili jambo nilifikiria sanaaaaaa lazima litatokea kuichafua chadema kidini zaidi kwenye hizo kampeni!
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    tumeshawazoea hao ilikuwa igunga na bakwata lakini ccm ilikuwa hohehahe
     
  8. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 582
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    msiwe na shaka juu ya hilo maana chadema hawako pale kumuapisha sheikh au askofu..ni darasa kwenda mbele la kujitambua,kujielewa na kujua mustakabali wa nchi..wazanzibar si wajinga kiasi hicho na wengi wao wanaitambua chadema..hayo mengine yatapita kama upepo..subiri uone
     
  9. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watatafunya wajinga leo lakini kesho tutaamka na tutawaadhibu kama wengine walivyoadhibiwa. Wakati unakuja ambapo kila mtanzania hatajari dini wala kabila lake kwa kufanya maamuzi
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Mkuu sana sheiza ni muhimu sana kujifariji ila ni muhimu zaidi kuuona ukweli kuukubali na kuchukua hatua stahili kwa muda stahiki. Ila kuhusu kona hiyo ya dunia mi nna hakika kabisa kuwa ndio tunaanza mwanzo kabisa kuwazindua kutoka usingizi wa pono ni wakati ambao mtu hawezi kutegemea matokeo bora mara hii,ila ni wakati wa kutayarisha shamba. Mimi nilitegemea hayo na zaidi ya hayo sijui mwenzangu hukuijua zanzibar?huijui ccm wewe?achilia mbali udini wapo tayari kuona amani ya nchi ikitokomea ili tu waonekane wameshinda uchaguzi hata wa vichochoroni. CCM ni janga kuu
     
  11. Ras Cutty

    Ras Cutty Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona chama kinakimbizia hoja kwenye dini au ukabila ujue hakina hoja za msingi na hakiwezi kutekeleza kinachosema ndio maana hawatoi hoja zenye mashiko. oooohhhh poor magamba
     
  12. n

    ngangali Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [/JFMP3]
    CCM ni janga kubwa sana mkuu.
     
  13. m

    mareche JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udini kitu gani bana cdm pigeni kazi tuchukue jimbo letu
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani ikiwa wazanzibar wana akili kupima mambo hawawezi kuwahadhaa kwani watarejea kwenye katiba ya Chadema inasema nini lakini sheria ya vyama vya siasa inasema nini kuhusu chama cha siasa chenye misingi ya kidini. Kwa hiyo hata wenye akili kidogo hawawezi kudanganyika labda wenye na wanaotarajia maslahi fulani tena yasiyo halali.
     
  15. R

    Riz A J Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni anguko kuu la ccm,udini ni moja ya propaganda ya ccm kudhoofisha upinzani piga ua galagaza lazima wakae huu ni msimu wao wa mwisho,buriani ccm!
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Zec wana ujasiri wa kulikemea hilo?
     
  17. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ehee Mungu ilaani CCM kwa kutupa ujasiri watanzania wote kukubari kuindoa madarakani.
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Udini udini udini ni wimbo ambao siku zinavyozidi kwenda ndiyo unazidi kushika kasi!Tatizo kubwa nadhani pia kutokuwa na elimu!Watz wengi sisi ni wajinga basi ndiyo tumekuwa tunapelekwapelekwa tu!Jamani hili halipo kwa CCM tu,uchaguzi uliopita nilishuhudia kiongozi wa dini akii-accuse CUF kwa udini na kuhimiza tuchague chama flani hv cha upinzani tena ndani ya nyumba ya Ibada,Mgombea wa CUF alikuwa na nguvu baada ya yule wa ccm.Hata hivyo mwisho wa siku jimbo lilichukuliwa na magamba!!
    Hebu wote kwa ujumla tulikemee hili naimani tutafanikiwa!Viongozi wa dini mimi ningependekeza wasijihusishe na siasa wawe wanahimiza amani na mishikamano tu maana naona hawajui impact ya kauli zao kwa waumini wao!!
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Soku zote magamba wakiishiwa hoja kuwakabili cdm basi hukimbilia vitu viwili: udini na kwama cdm ina vurugu. hadi lini wataendelea kutumia mbinu hii muflis?
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Magamba wakianza kupigana hajali ni silaha gani wanaitumia! yaa ni sawa na mtu unagombana nae anaamua kuukata mkono wake wa kushoto na kuanza kuku piga nao bila kujali matokea yake!!
    Li CCM limefilisika kisera!!

    Lakini hata dada zao CUF wanaweza kufanya ujinga huu....maana tabia hizo wanazo!
     
Loading...