Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa Joshua Nassari kwa Wanaarumeru - "Uadilifu Utashinda"!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 29, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    baruayajoshua.png

    My Take: Natumaini katika mtanange huu wa demokrasia ni fikra tu ndio zinazogombaniwa; nani na chama gani kinawakilisha fikra mpya hilo ndilo swali litakalojibiwa Jumapili.
     

    Attached Files:

  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,085
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    hii imekaa vizuri
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siwapendi CCM lakini Siwaamini Chadema..

    Chadema ni masifa yao ni chuki zao wakishindwa itakuwa vema wapunguze ngebe
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280

    Kwanini unawaamini CCM?
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Historia yao na kwamba bado kuna watu wenye akili kiasi..

    Lakini chadema mmm! siwaamini, hawaaminiki wala hawaonyesha kuwa wenye kuaminika..
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ''The hardest thing about any political campaign is how to win without proving that you are unworthy of winning''
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa MKJJ ni uelewa. Sasa hivi siasa za Tanzania zimefikia pahala watu wanagombania wapiga kura kama Mungu na Shetani! Huwezi amini watu wazima na akiri zao wanaweza kupanda jukwaani na kutetea upuuzi badala ya kujenga hoja.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Yeah, mara nyingi ni kwa sababu hakuna hoja. Bahati mbaya kwa upande wa CDM wangeweza kabisa kwenda na hoja za kuikataa CCM; CCM wangebakia na hoja za matusi..
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo unalinganisha waraka huu na matusi ya Kibajaji lusinde?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Waraka umekaa vizuri sana
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,533
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji, asante kutuletea waraka huu wa "joshuabarua", nimeikumbuka "Cheche za fikra" mpaka ile closing yake "Unaombwa kuusambaza waraka huu kwa wapiga kura wengi kwa kadiri unavyoweza. Kati siku hizi tatu tunaweza tusiwafikie watu wote kwa mikutano lakini ukurasa huu mmoja unaweza kuwafikia watu wengi. Tunawaomba watu wa Arusha watusaidie kutoa nakala chache ambazo zinaweza kugawiwa kwa wananchi wa Arumeru. Fanya uwezalo wakati sisi tunafanya tuwezalo!".

    Asante kwa kutoka kwenye kuandika tuu na kuingia kwenye kutenda!. Huu sasa ndio usaidizi wa kweli kwenye ground zero!. Sasa nimeamini na nimekubali, you don't necessarily have to be there, to play active role on ground zero!.

    Asante ya mwisho ni ya utendaji kama wa "Masiha", tenda wema "credits" kwa wengine!.

    Ubarikiwe sana!.

    Pasco.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kwa kweli leo CDM walikaa kijeshi sana; wamenitia moyo sana. More united, more focused and ready to shake the powers that be! Nimewaonea huruma wameenda kulala watu saa kumi alfajiri
     
  13. M

    Mirindamihigo Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa vema sana!
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,533
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Na yakitokea matokeo tofauti na matarajio yangu, then its something to do na waraka huu!.

    Tunaweza kufanya quick donee ili kuwajengea uwezo, walio ground zero kuprint as many copies as they can!.

    God Bless You!.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kilichobaki ni kuhakikisha kura zinalindwa, the only clown-trick iliyobakia.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Sijui bana sisi wengineyetu ni machotu..
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Una support chama kipi cha kisiasa au huna chama chochote kama mimi?
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Tatizo langu ni wapiga kura kukosa majina yao, Vituo hewa vya kupigiga kura na kucheleweshwa matokeo. Naimani matokeo yatatangazwa mapema ili kuepuka vurugu.
     
  19. M

    Mitowo Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani njia pekee ya kuweza kushnda chaguz ndgo ama chaguz zte ni kuhakikisha vjana wote wanapata elimu ya uraia ya kutosha namna ya kuleta mabadiliko ktk nch kwa namna ya kiutawala na kiutendaji, na watafanyaje ni kwa kupga kura zao, uwing wa watu ktk mikutano ci kigzo cha watu hao kwamba watapga kura wote, kwn vjna wa leo weng hawna vitambulisho vya kupga kura, la hasha bas mfumo wa kuendsha zoez la upgj kura ubadilishwe.
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lakini unamwamini Mbowe mwenyekiti wa CHADEMA maana signature yako inasomeka: Mbowe for Presidency 2015!
     
Loading...