Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa elimu namba 9 wa mwaka 2009

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by FULELA, Jan 27, 2012.

  1. F

    FULELA Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf, naombeni sana mwenye kuelewa au mwenye huo waraka anisadie sana nahitaji sana kinachozungumziwa ndani ya huo waraka!! Ni muhimu sana naombeni msaada wenu wadau.
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukienda kusoma kitu kingine, tunalucategorize!!!!!!
     
  3. F

    FULELA Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ushauli wako? kama huna data si ukae kimya???
     
Loading...