Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka unaodaiwa wa Wabunge wa CCM kumpinga SIOI wasambaa Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 28, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Waraka wasambazwa

    Watu wasiojulikana jana walisambazwa waraka ambao unadaiwa kuandikwa na wabunge wa CCM ambao wanapiga vita ufisadi wakitaka mgombea wa CCM, Sioi Sumari asichaguliwe kwani atawaongezea nguvu mafisadi kuelekea Uchaguzi Mkuu mwaka 2015.

    Waraka huo ambao jana ulikuwa ukisambazwa katika mitaa mbalimbali ya Usa River na kwenye mikutano ya kampeni ya Chadema na CCM, una kichwa cha habari kisemacho "Chama cha Mapinduzi na Kamati maalum dhidi ya ufisadi."

    Katika waraka huo ambao haujasainiwa na mtu yeyote unadaiwa kutumwa kwa wananchi wa Meru na wabunge wa CCM ambao picha zao zimeambatanishwa.

    "Tunawaandikia waraka huu kwa kuwa tunaamini kabisa kwa kufanya hivyo tunamfurahisha Mungu na kuwanusuru na kiu ya damu ya baadhi ya viongozi wa nchi hii. Mafisadi hawa wameshindwa kabisa kuacha ufisadi na sasa wanatumia fedha walizowaibia Watanzania…" inasomeka sehemu ya barua hiyo.

    Kadhalika waraka huo unamtaja mmoja wa makada wakongwe wa CCM (jina tunalihifadhi) kwamba ameamua kutunisha misuli yake na kuhakikisha Sioi anashinda ubunge Arumeru, lengo likiwa ni kuonyesha kwamba ana nguvu zaidi kwa kutumia fedha zake.

    Chadema jana walikana kuufahamu waraka huo na kusema kuwa wenye uzoefu wa kuandika nyaraka za aina hiyo ni CCM.

    Mkuu wa operesheni wa uchaguzi huo wa Chadema, John Mrema alisema: "Sisi hatuwezi kuandaa waraka kama huu, haya ni mambo ya CCM wenyewe."

    Meneja Kampeni wa CCM, Mwigulu Nchemba hakupatikana jana kuzungumzia waraka huo.


    Source: Mwananchi.
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haingii akilini CCM waandike waraka huo wasiweke saini zao lakini waweke picha zao maana yake nini sasa? Hata mtoto mdogo lazima ajue kuwa hiyo ni njama na mwendelezo wa sisa za maji taka.
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Safari hii CCM imekuwa kwenye defenseve position mnakana kila kitu, kwa hiyo na ule waraka waliosambaza CCM kuwa CDM wamesema tayari wameshindwa nao ni wa uongo au ule ni kweli?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    haya mashambulizi si ya kitoto, bado kidali po!!!!! hawatoki magamba this time.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Waraka huu ni dalili ya mfa maji, haachi kutapatapa, hata akiona chelewa, ataikimbilia kuidandia akijiaminisha inaweza kumuokoa!.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mosha huoshwa!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuki kwa nguruwe.............
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pasco be specific nani mfamaji umesahau ulisema uchaguzi ulishakwisha Sioi anasubiri kuapishwa, mbona unaanza kuchanganya habari.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Mkuu Feedback niko pale pale niliposimama na msimamo ni ule ule, huyo mfa maji ni aliyeandika waraka ili uonekane ni wa CCM!.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli una roho ya paka.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yawezekana ni kweli umeandikwa na ccm kwani (1.) wana CCM wengi hawakumtaka siyoi, (2.) hata kampeni wanazopiga ni za kijinga na matusi hazionyeshi nia ya dhati ya kumsaidia siyoi ashinde.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Vijana katika kijiji cha Shambarai, Kata ya Mbuguni wakiwa wamebeba Mgombea Ubunge Jimbo la Arumeru Mashariki kwa tiketi ya Chadema, Joshua Nassari baada ya kuwasili kijijini hapo kufanya mkutano wa kampeni jana. Picha na Edwin Mjwahuzi [​IMG]
     

    Attached Files:

  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Mkuu Angel Msoffe, kwani wanaochagua ni CCM au ni watu wa Arumeru?, kama uchaguzi wa mwaka 2010, mgombea fulani alishindana na mgombea wa CCM aliyekuwa hoi kitandani, CCM iukashinda!, what chances does does he stand kushinda, mgombea huyo huyo kishindana na mgombea ambaye yuko fit!. Kama umefanya experiment kwa kutumia the same reagents na the same conditions, usitegemee kuypata matokeo tofauti!. Sio hata angekuwa anasimama tuu na kusema, "jamani nipeni pole tuu kwa kufiwa na baba", bado anashinda kwa symphatetic votes!.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Msimamo thabiti, ni pale unaposimama na unachokiamini!.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    una taarifa za arumeru mashariki?
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Kama ushindi ni makundi ya watu, au kubwebwa juu juu, basi Lyatonga angeshinda ile 1995!. Laiti huo umati ungewa ni umati wa wapiga kura!.

    Angalizo: Msije kunifikiria mimi ndio naishabikia CCM ishinde, au namshabikia Sioi, no!, mimi nasimama kwenye ukweli, hata ukiwa ni mchungu kiasi gani, ukweli utabaki kuwa ni ukweli na ndio utakao simama!.

    Endeleeni kujifariji na umati wa watu kwenye kampeni, mimi nilishuhudia haya kwa macho yangu kule Busanda na Biharamulo!. Sasa subirini matokeo Arumeru ndipo tutaeleweshana vizuri!.
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pasco, 2010 was then this is now, na Sumari sr alikuwa mwanasiasa Sioi si mwanasiasa kalazimishwa zione hizo tofauti. Kitu kingine ambacho hutaki kukiona ni kuwa Chadema ile si hii ya leo na CCM ile si hii ya waraka. Another think in mind 2010 Nassari alipigana peke yake na Lowassa hadi kupata >19,000 votes ambapo hakuwa hata na gari leo ana support ya timu nzima ya CDM can't you see the difference?
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    No, tunaongea na facts, hata hivyo kuwa na washabiki wengi nayo ni factor mojawapo ya ushindi, washabiki wengi wana motivate undecided voters kukipenda chama, hizi ni kampeni za wazi kwa hiyo huwezi kuniambia uitishe mkutano wakusanyike watu 10 halafu useme chama kitashinda kwanza hata hao 10 si wote watakaokupigia kura.
     
  19. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe we ni ccm damu sikujua
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    This is becoming silly! c'mmon now...
     
Loading...