Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka muhimu kwa wapiga kura wa Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Sep 11, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimetumiwa waraka huu kwa email kutoka kwa jamaa mmoja anayeishi huko mikoani. Nawabandikia wadau ili muone ushauri wake.
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameeeeeeeeeeen!
     
  3. S

    Sylver Senior Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe mzuri ,ila walengwa ambao wote kura zao sawa sidhani kama wako tayari kusoma warak mrefu namna hii kama inawezekana mwenye uwezo make long story short bila ku omit main points
     
  4. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kabisa, umelenga na umegusa nyoyo zetu. Ila mzee maneno mengi mno!
     
  5. b

    bobishimkali Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzalendo wa DR SLAA ni wa maneno zaidi na siyo wa vitendo.Kama ni wa vitendo alichukua hatua gani? mara baada ya kuzungumzia posho za wabunge zipunguzwe.Tulitegemea kwamba SLAA angezikataa zile posho na kulitaka bunge kiasi fulani cha posho zake zielekezwe kwa watanzania masikini.Lakini cha kushangaza aliendelea kuzipokea hizo posho na kuzitafuna yeye na familia yake.Je huo ndio uzalendo wa kweli? wa DR SLAA
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kwamba huelewi uzalendo wa Dr slaa ? au ni kichwa ngumu cha ufisadi?

    Acha upupu.
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usibishane nae unampa credit; wana paycheck kwa makamba hao; hawana jinsi lazima watoe upupu humu; hao August's and Sept's entries
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni bobish.... maana unaonekana hujui kuongoza kimaadili na kuongoza kihuni... collective responsibility ndiyo iliprevail na huwezi hata kama unapinga kitu kazini kikishaamuliwa ukaenda kinyume na wenzako

    LABDA UNGESEMA HIVI --- ALIPOKUA AKIZICHUKUA ALITAKIWA AWAPE MASKINI AU AFUNGUE MFUKO WA KUSAIDIA WANAOHITAJI HIZO PESA KWANI KWAKE HAZISWIHI
    Bibish you need to go back to school
     
Loading...