Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waraka kwa william malecela a.k.a gamba jipya @ nyc

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Aug 30, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwako William
    kuna jambo moja ninajiuliza kila siku(wapi william alikopotelea)
    japo nilikuwa nimepigwa ban mwenzi mzima lakini bado nilikuwa naingia jf nikiwa offline jambo ambalo halizuiwi
    mkuu ulikuwa unapatikana sana hapa jf kipindi cha nyuma,ulikuwa ukija na post motomoto zenye utashi na mpangilio wa hali ya juu sana
    lakini ukapotea ghafla na nafikiri kuna mambo kadhaa yalisababisha iwe hivyo
    nakumbuka miezi michache iliyopita ulikuja na post zako za kutueleza baba na mama wako nyc na umefurahi sana kutembelewa na wazazi
    lakini kwa mtazamo wangu hiyo post ndiyo hasa iliyokufanya uone jf kama mahali pasipokufaa hata chembe
    niliposoma baadhi ya comment za wana jf nilijua lazima watakubadilisha mwelekeo
    kwa mtazamo wangu wa harakaharaka uliona jf ni sehemu ya maisha yako ndio maana ukaamua kutushirikisha maisha yako binafsi
    mkuu nataka kukushauri ujishushe chini sana kama ungependa kupewa heshima na watanzania wenzako
    sielewi uliondoka tanzania miaka ipi lakini napenda nikufahamishe kuwa watanzania uliowaacha miaka ile sio wa leo
    mambo yamebadilika na watu wanajua sana haki zao na wanawajua sana viongozi wao
    nakushauri rudi nyuma kidogo na kubali wewe ni mtu kama wengine huna tofauti yoyote
    tunaitaji post zako Mkuu
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tundu lussu
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tundu lusu kafanya nini mkuu??
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Masaburi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sorry naweza kukuuliza rosemarie ulipewa ban ya nini?
    sikuiona hiyo
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    boss nilionewa
    kuna post ilikuja hapa baada ya mimi kupewa ban
    iliwataja baadhi ya wabunge wa chadema kuwa wanasagana laknin hakuna hatua iliyochukuliwa na post bado ipo
    lakini tukitaja madhambi wanayofanya baadhi ya watu hapa tanzania tunapigwa ban
    wanalindwa kwa gharama yoyote
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    ok pole
    karibu tena
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    welcome back Rosie!
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Yuko chuoni anajifua siasa ili aje kukomboa jimbo toka kwa kilaza. Ni heri baharia William from NYC aongoze jimbo la mtera kuliko yule jamaa wa std 7. Rudi home ukomboe jimbo toka kwa Livingjiwe Lusinde na kujipatia ajira ya bwerere (Watoto wa viongozi hawaoni ajira nyingine tofauti na siasa)
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Naomba unielekeze namna ya ku-surf internet wakati computer yangu ikiwa offline!!
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtumie pm ya kum-miss.

    Lowassa yako!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    <br />
    wellcome back
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Alikimbia toka siku atudanganye Chenge kajivua gamba.

    William anafikiri tanzania bado ile ya enzi siku alipokimbilia uhamishoni ya kutumia influence ya majina ya wazazi ndio maana thread zake nyingi ni za kifamilia mara watoto wa viongozi mara naishukuru familia ya malecela kunitembelea, anafikiri jina linaweza kumtoa bila mwenyewe kujibidisha haoni siku hizi kuna majina mageni kabisa masikoni ya kina Zitto.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naona ndugu yangu rosemarie ni mpaka @nyc aeleweke..
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yuko busy anaandaa yale maandamano ya kum support Kikwete atakapoenda huko.
     
Loading...