Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka kwa wadada wa jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jan 18, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nikiwa na huzuni tele kwa kukatariwa ombi langu na LIZZYMIND "Lizzy" sasa nipo kwenye tawi la mti na kamba yangu shingoni tayari kwa kujiua, ila kabla sijajiua nawaomba mkamwambie Lizzy maneno yafuatayo. Firstlandy:- mwambie Lizzy nampenda sana, Rose1980:- mwambie Lizzy sikuli kwaajili yake, Pearl:- mwambie Lizzy nimemkuta REV bar na nyumba ndogo, Shosti:- mwambie Lizzy nitampa pasword yangu ya JF kuonyesha kuwa nampenda. Husninyo kasikilize Lizzy atakwambia nini kabla sijajitundika. Ni mimi nikupendae!!?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya sasa, kama kakukataa, kwa afya ya uhai wako, akili yako, nafsi yako na uzima wako. Najitokeza mimi badala yake. Unasema je??
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.... Sasa wewe tamwa ulienda kufanya nini? Ungekuja kwangu nikupe ushauri...

    Unapenda vitu vigumu sana mkuu...
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahh inamaana hujajinyonga tuu:amen:
     
  5. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Me namtaka Lizzy kuz ndio msichana pekee ambae mtima wangu umemdondokea ila akiendelea kukataa naweza kukupa nafasi ya one week uni2lize mawazo.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    GB nimekusikia baba!Tafadhali naomba uterekemke chini ya huo mti alafu ntakwambij kitu!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    LD hujamuelewa tuj amaa?amekata rufaa TAMWA na bado anasikilizia usamaria wa Lizzy
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    wakujitundika hawasemagi
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeteremka mama, hebu ninong'oneze ili REV asisikie
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndo wale wale anakunywa sumu baadae anatoa hela ya maziwa:smile-big::smile-big::smile-big:
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    LD umepewa ka-chance ka siku 7 kama dose ya antibiotic uponyeshe mtima wake
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180

    Kha..we mdesi kweli..ulijuaje??
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuhhhh
    ndoo maana kakukataa..
    utuambie mbinguni kukoje ukifika huko:amen:

    "mtabaki mnaniombea alela mahali pema peponi kamanda"
    "itakuwa huzuni kwa ndugu na masela safari yanga japofika kwenda ahera"

    Peace.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wacha tu nijitolee, jamani Lizzy najitolea siku saba hizi kumuokoa jamaa. Fanya maamuzi sahihi na mazuri kwa ajili yake tafadhali.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimeenda kumsikiliza lizzy alichoniambia.....!!! Mmmh we acha tu.
    Hebu usijinyonge kabla hajakupa rambirambi yako uende nayo.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha, najitolea siku saba husninyo, mwambie aendelee kumfikiria. Ajali uhai jamani.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa sikiliza nikwambie!Humu kuna warembo wakuotea mbali mi siwafikii hata kwa robo ya robo..kajina kangu tu kadogo..Senksi zangu za kuhesabu(senksi ni sawa na kukonyezwa..kusifiwa..na kuimbiwa kitaa)..Avatar ya kuazima kwa pacha wangu..maneno ya kukopi!Embu achana na mimi tafuta mtu wa ukweli..mwenye najua mimi sio saizi yako matokeo yake ni smol haus baadae!Du it fo mi kama unanipenda kweli!Wako daima Lizzy Masa!
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nshaandaa sare ya mazishi,halafu unarudirudi hebu tekeleza haraka bwana tumalize mambo tuwahi kubeba boksi
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha!Uwii na kilio nimlilie aende akijua ntammiss sana!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu nisaidie mpnz!
     
Loading...