Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka kwa rc arusha magesa mulongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngurdoto, Oct 17, 2012.

  1. n

    ngurdoto Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    WARAKA MAALUMU;

    RC Mulongo, usitafute mchawi hapa Ofisini kwetu kuhusu Idara zinazohusika na masuala ya Habari, uchawi umeukumbatia wewe mwenyewe sasa unalalamika nini. Juzi umelalamika kwenye kikao ila kwa vile unafanya kazi kwa sms, endelea.

    Mwandishi wa Ofisi ya RC, Arusha Yotham Ndembeka, alimtengenezea ZENGWE aliyekuwa mbeba Hotuba na Risala za RC (Msaidizi wake).

    Tena ni wewe RC ndio uliletewa FITINA na maneno ya chichini ukabariki kwa kumuondoa ofisini kwako, alikaa benchi mpaka alipopangiwa Ofisi ya wilaya ya Arusha kkuwa Katibu Tawala.

    NDEMBEKA ndio amekuwa mbeba risala, hotuba na kukufungulia mlango kisha kukufunga mkanda wa gari kana kwamba huwezi kujifunga, Unadhani jukumu la kuandika ya mkoani anapaswa kufanya nani?

    Mpaka sasa nafasi ya mwandishi wa mkoa haina mtu nani atafanya kwani NDEMBEKA ametimiza lengo lake amepanda cheo. Yote umeyataka wewe kwasababu unasikiliza FITINA za ujumbe mfupi wa simu (SMS) unazotumiwa.

    LAKINI katika jambo la kushangaza ni Ofisi ya HABARI MAELEZO MKOA WA ARUSHA kutokuwa na mwandishi kwa miaka zaidi ya mitano. Tangu Mwalube alipostaafu kazi na kumuacha mfagizi wa ofisi Prisca ofisini eti ndio amegeuka kuwa Mwandishi wa Habari Maelezo Mkoa wa Arusha.

    Hivi kweli Mulongo unadhani nini kinaweza kufanyika mkoani kwako, kama si kuhudhuria mikutano na kuchukua posho kwa kigezo cha HABARI MAELEZO?

    Sasa dawa ya habari za mkoani kwako unayowewe mwenyewe, usitoke nje kupiga kelele kwenye magazeti wala kulalamika Habari za mkoa wa Arusha haziandikwi sana.
     
  2. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,327
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Message sent and delivered,natumai bwn mulongo utafanyia kazi waraka huu make huwa nakuona hapa jukwaani.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,269
    Likes Received: 11,624
    Trophy Points: 280
    Hivi uyu kenge yumo humu??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. l

    lusungu22 New Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mulongo bado ni mkuu wa mkoa ? Basi arusha mmkwisha . Arudishwe sumbawanga akafunge barua posta wanamsubiri .
     
  5. K

    Kabondo Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli,Mulongo hakuwa anafanyakazi posta,bali alikuwa TTCL kama R.manager(Utawala)
     
  6. S

    SINDBARD Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti kubwa kati ya bagamoyo na arusha
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hilo bogus sitakagi kusikia habari zake..unafiki wake wanaujua watendaji wa halmashauri ya bagamoyo alipokuwa dc,anahubiri kupinga rushwa mchana usiku anachukua milungula,.alipewa udc na d.haifu baada ya kumlinda riz1 na wizi wake pale halmashuri b'moyo kupitia mweka hazina michael wage..
     
  8. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hizi ndio taabu za vyeo vya kupeana.Nchi hii siku hizi wapokea na watoa rushwa ndio viongozi wetu.
     
  9. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Acheni utani na taaluma za watu, yani mfagizi wa ofisi ndo kawa muandishi wa habari wa wilaya? Mtoa mada kama ni kweli usitake kunikumbusha yale maneno ya Mkapa na kile kibonzo cha wakenya mwaka ule.
     
Loading...