Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka kwa mke wa mtu (ex)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Apr 23, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Darling....... tulifahamiana kupitia mtu niliyefahamiana naye kupitia humu mmu,hivyo kupitia ukurasa huu nichukue fursa hii kukupa pole sana kwa ndoa yako kuvunjika na kwa maumivu ya mwili unayougulia.Kwa kweli najisikia vibaya sana kwa tukio hili na ninakuahidi kusimama bega kwa bega na wewe katika kipindi hiki kigumu sana katika maisha yako.Kilichotokea kwa kweli lilikuwa ni jambo la bahati mbaya sana na sikutaraji penzi letu ligundulike kwa mmeo.Mimi na wewe tungejuaje kuwa kipande cha pakiti ya kitendea kazi kingeganda mgongoni mwako hadi hadi kupelekea uliporudi nyumbani mmeo akione wakati unajiandaa uingie bafuni? it was indeed a freak accident.Ghadhabu ya mmeo iliyompelekea akupige hadi ulazwe na kisha akuletee talaka yako wodini naielewa,kikubwa bora uzima.
    Pamoja na kwamba hali hairuhusu mimi na wewe kuoana lakini naahidi kukusaidia uweze kusimamia miguu yako mwenyewe,kwanza tugange maumivu.
    I still love you,
    Bishanga Abashaija.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, lako hilo, itabidi uoe mke wa pili.

    Na wewe alikuumiza? sehemu gani? kwa nyenzo gani?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh wazinzi bwana
    mke wa mtu unagawa tunda mmu?
    loh
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Usijali.... Nimekusamehe B'. Ningeandika mengi ila kipigo kilifanya kidole changu cha kati kuvunjika hivo naandika kwa maumivu makaliiii.... I am Sorry mie it was for fun and I still Love "HIM" Bado nipo kumbembeleza... nilikua sijitambui wakati nipo na wewe naona tu mapepo yaliniingia.
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ndo maana mi sipendi kutumia condom!
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Unashangaa nini? Mbona wake za watu wanafumuliwa tu bila wasiwasi, cha muhimu ni usiri wa hali ya juu. Kwa Mwanza kama mtu unakaa Ilemela ukitaka kumchapa mke wa mtu mpost Magu au Geita huko!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yaani mwenzio hajapona wewe unaanza kumtangazia kuwa kapoteza kote kote? Halafu unajidai eti bado unampenda??

    Au ni maandalizi ya kumtayarisha mwenzio awe pozeo la kudumu?

    Babu DC!!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    umeanza! kwanza nani kakuita kwenye thread yangu? mlango huoooo timka uende kuleeee ulikofungua uzi chichat.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we nae,nshakwambia tulifahamiana kupitia mtu niliyemfahamia mmu.
    btw jamaa yako hajambo? mpua keshaupunguza?
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Huyo tayari keshakuwa nyumba ndogo, ila tabia haina dawa! ataendelea kuchapwa na wengine!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bishanga bana lol..
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhh???????
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wahaya bwana kama kawaida yao wanapenda sana hii kitu!
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ina maana alitembea njia yote na bila kuoga?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Umeona mzee DC? Hasa ndio malengo yake.... "pozeo la kudumu" lol.

    Atleast hata kamwandikia huu waraka.. maana mwingine hata salam isingekuwepo.

    Mzima wewe?
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    halafu usiombe hasa hizi pakiti za rough rider,zina kagundi flan kwa ndani,vipande vyake havikawii kuganda kwenye nguo au mwilini,thats what happened to her.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa na utangaze lini utamuoa huyo mdada wa watu uliyemvunjia ndoa yake!
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mjue Mungu ili uwe na amani na hayo yote hayatakupata Bishanga!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mapepo mbona yanakoma...tunayasingizia hata mambo yasiyowahusu.
     
  20. k

    kimbwege Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah uzinzi huu utawamaliza kudadeki mke wa mtu unakuwa si mwaminifu nawe unayechukua mke wa mtu huogopi vip angekuwa mkeo ungefanya nini
     
Loading...