Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapwazz na Binamuz duniani kote!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JS, Feb 15, 2010.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hellow everyone how are you doing??? Isnt it a lovely monday after you got time to spend with your loved ones over the weekend??

    Well kijana wetu Geoff ameoa tayari he is somebody's husband now kwa wale mliokuwa mna mategemeo ya kumpata ndo mshamkosa hivo mjipange upya tena kwa strategies mpya au sio........

    Thanks to all mlio msupport in one way or the other we really appreciate it so much. You made his day worthy to remember always.MUNGU atawazidishia.

    Tuliendeleze libeneke la JF kwenye shida na raha na you will never know maybe somebody else atasema anaoa/anaolewa hapahapa JF.

    Have a lovely day and take care of yourselves.Love you all so much that i cant sleep without a thought of you kidogo (dont blush lakini)........

    [​IMG][​IMG][​IMG]



     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi sana.

    Who is next on a queue? Hope kuna mwana JF lilikamata ua la bibi harusi au tumetoka kapa?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera zake Binamu..
    Sasa ndo anainza safari .ndeeeeeeeeeefu mungu amtangulie katika hili
    Amen
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unfortunately hakuna mdada wa JF aliyeweza kuhudhuria labda Fidel80 awe alilidaka haitakuwa mbaya sana kama kalishika tutamuoza tuu.
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hongereni !!
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nami pia nimtakie maisha marefu. Ndoa ni ngumu lakini uvumilivu ndio muhimu. Wakae chini mapema na kuweka pririoties za kufanya kwa pamoja maana sasa wao ni mwili mmoja.

    Hongereni jamani.
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thx for info dia,I spoke with him 30min before he went to church,may the Almight God awawezeshe yoteeeee ktk yy watiae nguvu na kuvuka ups and downs.
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wee JS, kadi yangu ulimpa nani?
     
  9. w

    wa 16 Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa safi sana na ilipendeza sana.tulifurahi sana.

    Mungu yu pamoja nao
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aiiiiiii Sinkala mbona unakuwa mkali sasa wajameni??? Mmmh hii kesi naomba Fidel akiingia jamvini anisaidie kujibu
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilituma mchango pia, sikuambiwa kama ulifika au la, sikutumiwa hata kadi bana. Hizi harusi za wabongo bana...! Sichangii tena.....!!!!
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa Mr and Mrs. Geoff...Mungu awaajaalie ndoa njema na watoto wengi...we need nieces and nephews.
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Me!!! details coming soon! :D
     
  14. w

    wa 16 Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka naamini ulifika
     
  15. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ni mwanzo mwema wa kuyakubali majukumu, awe mvumilivu, kuna mtihani lakini yote lengo lake ni kumjenga mtu kiimani, asubiri na mambo yatakuwa safi! Wabarikiwe yeye na mkewe pamoja na watoto watakaowazaa kwenye ndoa yao!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mambo haya yanahitaji hekima ya Mungu. naamini the most high atakupa hekima hiyo.

    Jana nimeona live, mtu katoa pete katupilia mbali...tena bar sasa, akiwa na my wifey wake. ACHA KABISA!!!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndoa ndoana! Sasa hiyo ndoana iwe na chambo cha kutosha
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    LOL Mkuu hapa nilipo niko choka mbaya kwa ajili ya safari na pilika pilika za harusi.

    Check your email bana..halafu kadi ingekuopataje na wewe ni "Invisible" bana??

    Laters wadau ila it was fantastic to say the least! Thank you all for making this a reality!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Safi sana..Kwa niaba ya kundi kubwa la TULIOOA ZAMANI hapa JF, namkaribisha sana Geoff aanze rasmi kupashiwa maji asubuhi...!Du , umekosa mengi dogo!

    Mi najitolea kutoa ushauri wa bure pindi utakapoona the dunia turns black to you!
    Tuko pamoja sana!

    Waoaji na waolewaji, dont hesitate to announce your intentions out here, whenever you have somebody wanting you!

    NAMUOMBA mUNGU NIISHI HADI NIJE KUKUTANA NA HARUSI YA WANA-JF WAWILI, say Bht na Bujibuji!...its going to be sooo nice..
    Maisha mema KWA newly-wedded-couple!
     
  20. w

    wa 16 Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha! ndoa bana!!!!
    nasikia eti ndo chanzo cha vifo vingi
     
Loading...